Kaka Naogopa (Riwaya) - Utamu 18+



Baada ya kutembea kwa muda wa takribani
masaa 4 tukiwa mbugani giza likaanza kuingia
basi tukageuza kuelekea hotelini, tulifika
hotelini tukiwa tumechoka tukaelekea moja kwa
moja mgahawani kwaajili ya kupata chakula
cha usiku wote tukiwa na furaha kwani tuliona
wanyama mbalimbali na nilikua sijawahi
kwenda mbugani kwahiyo kwangu furaha ilikua
mara mbili hata sikuwa na mawazo tena ya
kufikiria kuhusu utata wa kulala chuba kimoja
na Coleen"! baada ya kumaliza kula sasa
tukiwa tunaeleka vyumbani kulala sasa wakati
tunaelekea ndipo nikakumbuka kuhusu kutumia
chumba kimoja na Coleen wasiwasi ulianza
kunipata lakini nikajitahidi kujizuia kuonyesha
wasiwasi wangu kwani Coleen angeshtuka basi
tuliingia ndani nikaingia kuoga kisha Coleen
nae akaenda kuoga wakati Coleen anaoga
nilikua natathmini nitalala wapi lakini kibaya
zaidi hata kiti kikubwa kulikua hamna kwahyo
nilikua sina jinsi ya kumkwepa alivyotoka kuoga
Coleen alikua kavaa taulo tu! kumuona vile
mhogo wangu taratibu ulianza kuinuka hali
ambayo iliniongezea wasiwasi
"Coleen akasema john mbna umekaa hivyo
lala"
"aaah bado kidogo niliongea huku nasitasita"
"hamu ya ngono yote ilinirudia na kunifanya
nizidi kujuta"
" Coleen alipanda kitandani na kulala baada ya
saa 1 kupita Coleen alikua kashalala huku
akigeukageuka nguo yake ya kulalia ilikua fupi
sehemu kubwa ya mapaja yake yalionekana hali
hyo ilizidi kunichanganya huku mhogo wangu
ukiwa umevimba kwa hamu......................
niliamua kufumba macho ili nijaribu kulala
lakini nikashindwa nilitamani nimshike japo
kidogo angarau niweze kupunguza hamu yangu
taratibu nilipitisha mkono huku nikitetemeka
nikaanza kushika sehemu ya mapaja yake huku
nikipanda taratibu hadi katika bustani ya
maraha na kuanza ku..
nilipitisha mkono taratibu nikijaribu
kuenjoy kushika sehemu ya mapaja ya Coleen
huku nikitetemeka lakini hamu nayo ilinizidi
mhogo wangu ulivimba hadi misuli ikawa
inaniuma nilitamani nichomeke mhogo wangu
katika kisima cha maraha lakini nilihofia kama
Coleen anaweza kuamka basi niliendelea na
mchezo wangu huku nikiminyaminya mhogo
wangu angalau kujilizisha, lakini niliona bado
sifaidi basi nikaamua kuamka ili niweze
kumshika Coleen vizuri nilianza na vidole huku
nikimbusu taratibu
hadi ktk mapaja kwakua nguo yake ya kulalia
ilikua nyepesi na hakujifunika shuka kwahyo
safari hii nilikua na nafasi nzuri ya kumshika
kila nilipotaka na katika kitu ambacho nilikua
na kifurahia ni jinsi Coleen alivyo na usingizi
mzito tangu akiwa mdogo alikua akilala
unaweza hata kumbeba na kumuweka chini
tulikua tunamfanyia hivyo mara kwa mara
wakati akiwa usingizini kwahiyo hata wakati
namshika nilijua ni ngumu kwake kuamka lakini
kwakua nilikua namshika sehemu ambazo
zilikua zinamletea mtu hisia kali ikanibidi niwe
makini wakati namshika akionyesha kama
kushtuka niliacha na kusikilizia ila nilipoona
anaendelea na usingizi nilianza tena kumshika
taratibu huku safari hii nikishika upande wa
chupi na kuifunua kisha taratibu nikaanza
kupitisha ulimi nikifaidi chumvi za kwenye
kisima cha maraha taratibu nikipitisha ulimi
na kulamba mashavu kila upande lakini ghafla!
Coleen alianza kuamka nikaamka haraka na
kunza kujifanya naangalia mazingira ya
chumba huku lakini kumbe macho yangu
yalikua kwake nikiangalia kama kaamka au
bado amelala lakini nikagundua kua alijifunika
tu vizuri na kuendelea kulala baada ya kuona
vile niliogopa sana sikutamni tena kuendelea
nikhofia labda angeweza kuamka mda wowote
basi huku mhogo wangu ukiwa umefura kwa
hasira ya kukosa kuingia unapostahili
uliendelea kutuna kila nilipoutuliza lakini
haukushuka mwishowe nikakumbuka kua kuna
dawa nyingine nayo ni punyeto basi
nikajifikiria kwa mda nilijua kabisa punyeto ina
madhara lakini nilitamani nilale ili
nisimuwaziE Coleen kwani ingekua ni aibu
isiyokua na pa kujifichia endapo Coleen
akigundua ninayoyafanya lakini nisingeweza
kulala kwa nyege, nilizokua nazo kwahyo ili
niweze kulala kukwepa kuendelea kufanya yale
ikabidi nikubali tu! nikainuka na kwenda zangu
bafuni nikachukua Condo iliyopo Hotelini kwani
kuna Condom maalum huwa zinawekwa
mahotelini kwa sababu ya akiba basi baada ya
kuichukua nikaivaa kisha nikachukua sabuni na
kupaka mikononi kisha nikaanza kujichua
taratibu nilivaa ili kuogopa kua sabuni inaweza
kuniletea matatizo kwani zina kemikali ambzo
sijui madhara yake katika kibofu changu
kwakua nilikua najichua kwa kutumia nguvu
sikumaliza hata dakika 2 nikamwaga lakini bao
halikua zito kama nilivyozoea lakini lilinipuzia
hamu niliyokua nayo".
Baada ya hapo nikatoka bafuni na kurudi
kitandani nikiwa mwepesi hata Coleen
sikumuangalia kwani kilichokua kinanisumbua
ni nyege mshindo ambazo sikujua hata
zilitokea wapi kwani sikuwahi kua na nyege
mbaya kiasi hiki lakini sikupiteza mda kufikria
mengi kwani ndani ya mda mfupi nilipitiwa na
usingizi ""lakini usiku ghafla niliamka na
kuanza kujiwa tena na hisia za ngono safari hii
sikua tena na subiri subiri bali moja kwa moja
nilimvua Coleen ile gauni na kuanza kunyonya
maziwa yake huku taratibu nikizivuta chuchu
zake kwa ulimi na kuzibana na mdomo lakini
kila dakika zilivyozidi kwenda hamu ikanizidi
nikawa nazinyonya kwa nguvu huku mkono
mmoja ukiwa umeshuka chini na kupapasa
kisima cha maraha na kutumia kidole kirefu
kuliko vyote kuvipitisha ili mradi tu! nisikie
raha kumshika ghafla! Coleen akaamka kutoka
usingizini huku akishuhudia nnachokifanya, tukutane whatsapp / call +255 758 018 597

Post a comment

0 Comments