Nimeshindwa Baby (Riwaya) - 18+



Kwa changamoto yoyote, tumia namba zetu +255 758 018 597 na utatumiwa Simulizi Whatsapp
Alimwbia Queen mpenz wangu sogea karibu yangu kweli walikumbatiana uchi Wa mnyama Godfrey akamwambia Queen nakupenda mke wangu Queenakamwambia nakupenda pia sweet
Walianza kupeana denda mulemule bafuni Godfrey hisia zilimpanda sababu alikuwa na siku nyingi HAJAFANYA na mpenz wake alianza kumpapasa sehemu za hisia za mpenz wake maana alikuwa anazijua tayali
Godfrey alitoa mdomo wake kwenye lips za Queen akaanza kunyonya shingo Queen alisikia raha akanza kugeuza geuza kichwa anyonywe sehemu zote za shingoni Godfrey aliendelea kunyonya akizungusha ulimi wake kwenye kidevu na mashavuni mikono ili kuna kuna vinywereo vya tundani kumfanya alainike faster Godfrey alimbana sana ukutani akaanza kuingiza ulimi wake masikiono mwa Queen akiyanyonya pole pole Queenalitekenyeka pale alipo anza kunyonywa kitovuni aizungusha kiuno mwenye akamwambia endelea tumbo lote lilinyonywa kimahaba
Godfrey alimnyonya vizuri akamwambia baby panua miguu yako kidogo ndipo akapiga goti mule bafuni akaanza kunyonya tunda LA kati alilinyonya kitaharamu  kumlizisha mpenz wake Queen akaanza kusikia utamu wenyewe akamwambia oooooooohhhh Godfreykkkk endeleeeeeea mpenz wanguu nasikiaaaaa raha Mme wangu Godfrey aliendelea kukuna kisimi ili kimpe hisia mapema alikuchezea mpaka Godfrey akasikia mabadiliko kwenye K ya mpenz wake maana palikuwa pamelowa kabisa aliendelea kunyonya maziwa yake kwenye sana sana kwenye chuchu za mbele akiwa amemnyanyua mguu mmoja na mkono wake uume uliingia pole pole bila taalifa kwa Queen alisikia upo ndani tayali Ohhhhhshhhhhhh Godfreykkkk polepole honey
Oky honey
 Godfrey alimbana ukutani akaanza game kiuwakika pale pale ila Queenuvumilivu ulimshinda utamu ilizidi akaanza kutoa sauti za mahaba kwanguvu Godfrey alimkunja kiuakika akaingiza aakiibana k ukitani ili mashine isugue kisimi na kuta za juu ya K
Queen akamwambia oooooooohhhh bby Ohhhhshhhhhshhhhh namwaga honeyyyyy tayali ohhhhhhhhhhhhhhhhh usichomoe namwagaaaaaa alilegea miguu Godfrey alimbeba  juu juu akaingiza ipasavyo kwa uwakika
Queen alipo mwaga alikuwa hoi maana hakuwai kufanya mapenz kwa kusimama alishukuru sana ila Godfrey alikuwa bado hajamwaga alimwambia baby naomba niimalizie dooohh Queenalikataa mhhh Godfrey akamwambia chezea uume wangu mpaka umwage na kweli Binti Queen alifanya ujuzi wake mpaka Godfrey akazimwaga pia
KUMBE ile nyumba ya yule Mama ilikuwa na camera vyumba vyote ukifanya chochote lazima akuone
 kwenye computer chumbani kwake aliitumia kwa jili ya wezi wakimvamia ila siku hiyo hisia za mapenz zilimshika alipo ona mapenz Godfrey aliyompa Yule Dada bafuni alisema lazima nilale na kijana  Godfrey pia sijawai kupata utamu huo tangu  nayajua mapenz maana ata Yule mzee wake alikuwa hajui mpenz kabisa mchovu kitandani
Siku moja Godfrey yupo chumbani kwake mwenyewe SAA saba usiku mlango uligongwa aliuliza nani anagonga usiku jaman Yule Mama akamwambia fungua ni mm hapa
Godfrey akasema oky kumbe wewe akafungua
Mama mrembo Alipo ingia ndani alikuwa amevaa kanga tu bila nguo ndani aliidondosha kimakusudi chini akabaki uchi Wa mnyama kweli alikuwa na paja zuri akamwambia nipo tayali kukupa chochote UNACHO taka Godfrey ila nipe utamu unaompa mpenz wako Queen.?
Ujanja wa mapenz ya Godfrey ulimpagawisha yule mama alivyo waona kwenye computer Godfrey akifanya mapenz na Binti Queen.
Yule Mama alipo sema nipo tayali kukupa unachoitaj ila unipe mapenz yako tu Godfrey unayo mpa mpenz wako Binti Queen
Kiukweli Godfrey aliisi kuchanganyikiwa na hakuwa tayali kwa ushenzi huo maana alikuwa anampenda sana mpenz wake Binti Queen, Godfrey aligoma akamwambia Mama mimi nakueshimu sana siwez kumsariti mpenz wangu nampenda sana naomba tu uondoke ukalale chumbani kwako Mama plz toka.
Yule mama alishangaa kukataliwa maana alikuwa tayari kasha onekana uchi wake pale alivyo idondosha kanga makusudi chini. Ila akasema kimoyomoyo hapa sitoki bure lazima Godfrey anipe tu.
Alimsogelea Godfrey kitandani akaanza kumshikashika kiunoni akamwambia Mali zangu zote nitakupa Godfrey naomba uwe mpenz wangu pia naitaj penz lako sababu nalijua lilivyo
Godfrey mhhh umelijuaje aliisi labda Binti Queen unatangaza ila yule mama akamwambia usiulize Godfrey we tambua hivyo na ndo maana naliangaikia sana Godfrey alikuwa hajielewi kabisa
Yule Mama akaanza kumkumbatia pale pale kitandani Godfrey alipatwa na hisia uume wake ulisimama maana Yule Mama alikuwa kaushika sana alilazimisha Godfrey apate hamu doooooohh uume Wa Godfrey ulipo simama akaanza kumvua Godfrey nguo zake Godfrey akamsukuma pembeni Yule mama akamwambia TOKA nje tafadhali Yule mama akachukua kile kisu CHA Godfrey CHA kulia matunda akasema usipo fanya na mm mapenz najiua
Godfrey,,,,,,,ohhhhh usijiue weka kisu chini
Mama,,,,,je Utanipa mapenz
Godfrey,,,, sawa
Godfrey hakuwa na jinsi akaanza kumrainisha Yule Mama vizuri kumuweka ulimwengu Wa mapenz alianza kunyonya romance akizishika sehemu zake nyeti sanasana kiunoni aliendelea kushika maziwa mpaka Yule hisia zilimpanda alimwambia nyanyua mguu akaanza kunyonya kucha za mguuni akizingata kwa mdomo wake basi Yule mama anasikia raha kunyonywa sana Godfrey akapanda kitovuni kitovu kilikuwa na shimo kidogo alipanyonya vizuri mikono anapapasa tunda la kati kupalainisha
Godfrey aliingia tundani akaanza kupanyonya sababu Yule mama alikuwa msafi na alivyo kuwa ananyonywa yule Mama  alisikia raha sana hakuwai kupata huo utamu pia Godfrey alipo shikashika kiunoni utamu ulizidi oooooooohhhh aaaaaashhhhhh Godfrey nakupendaaaaaaaa ohhhhhh endeleaaaa plz haaaaaaaaashhhhh Godfrey plz nakuitaji
Godfrey hakuacha kumshikashika kinembe Yule mama maana kilikuwa kinashikika vizuri aliingiza ulimi kwenye kuta za juu za K ya yule mama alinyonya kwanzia kisimi mpaka tundani yani yale MAPENZI yalimfanya Yule mama achanganyikiwe kabisa
Godfrey akamgeuza turnover tunda likajichora afu ikabana aliingiza uume wake wote alitumia utahalamu wake kumpa Yule mama mpaka akaisi kuchanganyikiwa raha za uume Wa Godfrey
Godfrey akaanza kunyonya shingo LA Yule mama akiingiza mdomo wake kwenye kidevu pia uume ukiendelea kuzunguka ndani kwa ndani Yule mama alishindwa kuvumilia mhhhhhhshhh ohhhhhshhhhhhh Godfreykkkk punguza speeed hashhhh nimechokaaaa Godfreykkkk ohhhshh endelea dooh Godfrey aliendelea kuweka ipasavyo mpaka  alisikia Yule mama anasema ooohhhhhhhhhhhaaaaashh baby na mwagaaaaa alipinda miguu kumaanisha kaisha regea tayali
Ndipo Godfrey na yeye akazitoa zake ndani yake 
Yule mama alipiga goti chini akamwambia Godfrey sijawai kupata utamu kama huu nimefurah sana baby
 Godfrey alimwambia usijali lakini naomba utunze hii siri Queen hasijue maana anaweza kujiua
Kweli lightness alikuwa anampenda sana Godfrey na nakufikilia kama angeweza kusalitiwa hata kidogo
Yule mama alimwambia oky mi naenda chumbani kwangu Godfrey akamwambia oky poa ucku mwema
Yule mama alipo ingia ndani akaanza kutuma SmS za mapenz  na anapiga simu mala kwa mala
Binti Queenalikuwa anampenda sana Godfrey alijitahd sana kumjali Godfrey asije kushawishika kumbe Godfrey alikuwa anachepuka mulemule anapo ishi Wala sio nje wala mbali
Yule mama mazoea yalizid akaanza kuingia kwa Godfrey muda wowote ule anaotaka
aliingia siku moja malango haujafungwa  ndani kwa Godfrey
Godfrey alitaka kumfukuza lakini hakuwa na jinsi maana ile nyumba ilikuwa ya yule Mama wakaanza kunyonyana mate Yule mama alipenda sana denda ya Godfrey walinyonyana sana  mpaka wakawa wepesi wote Godfrey alivua shati yake akamvua pia na Yule Mama akaanza kunyonya chuchu zake
Chuchu zilimfanya asikie raha akaanza kumpanda juu Godfrey akizungusha kiuno chake
Godfrey alimpapasa vizuri pia akaanza pia kunyonya matako ya yule Mama akiyang'ata kwa lips zake Mama alijivua nguo zake zote akasogeza tunda lake akimvuta kichwa Godfrey ishara anataka kunyonywa K yake  alipenda sana Godfrey alivyo kuwa anainyonya
Godfrey akamlaza style ya mende akaanza kuyonya K ya yule Mama. Binti Queen alikuwa nae anakuja kumsalia mpenz wake  maana alijalibu kupiga simu kumwambia kama anakuja ila simu ya Godfrey ilikuwa imezimwa
alipo fika alifungua mlango bila kugonga?akamfumania palepale Yule mama na Godfrey Mama akiwa kakwanyua miguu juu anasikilizia utamu Wa ulimi kwenye K yake Godfrey alichomoa midomo yake alipo kuwa ananyonya
kuangalia akakuta mpenz wake kaingia dooooooooh kamfumania ndani
Queen ,,,,,Godfrey unafanya nn hiki mpenz Wang
Godfrey,,,,,,nisamee mpenz
Queen ,,,,,umekosa nini kutoka kwangu
palepale Binti lightness alizimia.
#8; Binti Queen alivyo wafumania Godfrey na Yule Mama  alipoteza fahamu palepale akaanguka chini maana hakutegemea kama kweli Godfrey angeweza kumsaliti
Godfrey na Yule Mama walivaa nguo haraka haraka na kumpeleka Binti Queen hospital ili hali isiwe mbaya zaidi sababu Godfrey aliogopa QUEEN anaweza kupoteza maisha na alikuwa anampenda sana.
Yule Mama alijua tayali lazima ata haibika sana kwenye jamii Queen atamsema kwa kila MTU isitoshe Yule Mama pia  alikuwa anampenda sana kijana Godfrey.
Godfrey alikuwa anamuangakia sana Binti Queen kitendo kilicho mpa wivu sana Yule Mama
Ndipo Yule Mama akaenda kuongea na doctor amuue Queen kabla hajapata fahamu zake ata  kwa kumchoma sindano ya sumu ili Binti Queen afe kisha waendelee mapenz bila kujificha na kijana Godfrey sababu Yule Mama mahaba ya Godfrey yalikuwa yamempagawisha sana alimpenda sana Godfrey kupitiliza.
Godfrey alikuwa chumba CHA wagonjwa analia na chozi likimtoka kwa  alichomfanyia mke wake mpaka kufikia hatua ya kuanguka na kuzilia kwajili yake aliwaza sana kijana Godfrey na
Hali ya mgonjwa iiliendelea kuwa mbaya
Godfrey alianza kuwaza sana alihisi kaisha mpoteza Binti Queen
Doctor alivyoambiwa amuue Binti Queen kisha apewe kiasi CHA fedha atakacho kitaka aliwaza sana kumuua au amuache tu Dada wawatu jaman.
Doctor aliamua kufanya uamuzi Wa kuumua ndipo akachukua sindano kwenda kumchoma pale  Godfrey alivyoona Queen anachomwa sindano alijua ni dawa ya kawaida tu lakini doctor alidhamilia kumuua kabisa Binti Queen… Nini hasa kitaendelea hapa unadhani…
WHATSAPP - +255 758 018 597
Email – emanmic@yahoo.com

Post a comment

0 Comments