Riwaya Vita Tamuka - Utamu 18+ - Ya Kivita

 


"Safari njema, jitahidi ujifunze vizuri kila atakachokuelekeza Mwenzako! "

"Sawa boss! ! "

Alikata simu safari inaendelea, kidogo nilianza kuwa na wasiwasi kuhusu ni wapi tunaelekea maana Safari ilizidi kuwa ndefu!

Usingizi ulinichukua nikalala nilikuja kushtuka tukiwa porini gari linazidi kutokomea!

"Shoga huku wapi? "

"Porini! "

"Sasa kufundishana gari ndiyo maporini jamani? "

Angel hakunijibu aliendelea kuendesha gari mpaka katikati kabisa ya pori kisha akasimamisha!

"Angel unasimama vipi sehemu kama hii! "

"Tumefika tayari! "

"Tume. . . . . . ! "

"Shiiiiiiiiiiiiihhh! punguza mdomo hakuna baba Wala mama yako huku, ujasiri ndiyo uhai wako usilete mdomo utakufa! "

Alisema Angel kisha akashuka kwenye gari, nikabaki natetemeka ndani ya gari! !

Angel alifungua mlango huku akionekana kuchukia Sana!

"UTASHUKA MWENYEWE AU NIKUSHUSHE! ! ! "

Aliniuliza Angel huku kanikazia macho hakuwa yule Angel ninayemjua, mkononi alikuwa ameshika msokoto wa bangi anavuta, macho yake yalikuwa mekundu sana niliogopa nikaanza kutetemeka! ! !

Angel alibadilika hakuwa akicheka kama mwanzo, alikuwa kama gaidi uso aliukunja kama anameza fundo la pombe kali.

"SHUKA BWANAAA! ! ", alipaza sauti Angel nikateremka haraka kwenye gari!

Niliposhuka tu Angel akafungua buti la gari akatoa begi akalifungua akachomoa bastola mbili akanipa moja!

Nilitaka kusita kuipokea lakini kwa jinsi Angel alibadilika niliogopa mno!

"Ya. . . ya. . . yani. . . ni. . ? ", niliipokea huku natatemeka!

"Tulia we mtoto wa mama utakuwaje jambazi bila kuelewa kutumia bastola! "

Kauli yake kidogo ilinipa mwanga, moja kwa moja nikajua kuwa sikuja kufundishwa udereva na kama ni udereva basi ni udereva wa kuendesha silaha siyo gari! !

Alipomaliza alilirudisha begi kisha aniambia kauli moja tu ya kibabe! !

"NIFUATE! ! "

Tulipiga hatua kadhaa tukatokea kwenye jumba lililochakaa sana, likionekana la zamani sana!

Tulisimama kisha Angel akaniangalia jinsi nilivyoshika bastola!

"Acha upumbavu unashika bastola kama umeshika mboo ya baba yako shika vizuri kaza mkono huo! ! "

Alisema Angel kisha tukaendelea kusonga mbele kuelekea kwenye lile jengo! !

"Oyaaaah! Chris! "

Aliita Angel nikajiuliza kumbe kuna mtu anaishi maeneo yale!

"We malaya uko wapi? au unabaka nguruwe we mbwaaa! "

Ghafla alitokea mwanaume nyuma yetu akatusimamisha!

"Oyaah! nyie makahaba vipi huku? "

Tuligeuka tukatutana na sura nzito ya jamaa aliyeshika panga kali lililokuwa na damu mbichi!

"We msenge unatoka wapi na panga? "

Aliuliza Angel wakionekana kufahamiana binafsi nilikuwa na hofu natetemeka kutokana na kuona lile panga lenye damu mbichi! !

"Natoka kuf*ra mbuzi? "

"Hahahaha! unazingua Chris! ! "

"Vipi naona umeniletea mke mwenzio leo nafanya sherehe kudadeki threesome inawahusu! ! "

"Hahahaha! huyu memba mpya boss kanipa nimlete umfundishe ujasiri, si unaona anavyoshika bastola kama kashika bakora! "

Yule jamaa alinisogelea na panga lake muda huo natamani hadi kujikojolea!

Alivyofika alianza kunizunguka kama ananikagua hivi kisha akausogeza mkono wake akaanza kunishika nywele zangu!

"Unaitwa nani mrembo? "

Aliniuliza yule jamaa huku ananipapasa mkononi!

"Na. . . na. . Nani. . . mimi. . . au? "

Nilibabaika hadi Chris akaanza kucheka.

"Hahahahaaa!  usiogope mrembo utakuwa jasiri kama Simba subiri uone! ! "

Alisema Chris kisha akaangaliana na Angel sikujua wamesemezana nini, ghafla tu Chris akaninyanyua na kuniweka begani hadi nikaangusha bastola!

Angel akaiokota akaanza kutufuata hadi ndani ya mjengo ule!

Chris alinibwaga kwenye godoro lililokuwa mle ndani kisha akaanza kuvua nguo zake moja baada ya nyingine! !

Angel alikuwa pembeni tu anaangalia hata hana wasiwasi!

Baada ya kuvua na kubaki uchi kabisa, niliiona bakora yake kubwa jinsi livyosimama kwa uchu wa ngono!

Chris alipanda kitandani na kuanza kunivua nguo zangu kwa fujo!

Ndani ya dakika moja nilibaki na chupi tu, Ilibidi nijisalimishe tu sikuwa na namna maana kule ni porini hata wakiniua siwezi kuonekana!

"Ngoja navua mwenyewe usinichanie chupi yangu baba! "

Kauli yangu ni kama ilimtuliza Chris ambaye hakutegemea mambo yatakuwa rahisi namna ile!

Alitulia nikasimama nikaivua chupi yangu nikaiweka pembeni, kiukweli sikuwa na hamu ya mapenzi na Chris yani ana sura ngumu kama jini la njia panda!

Nilijilaza kitandani Chris akanipandia juu akaanza kunyonya chuchu zangu kisha akahamia moja kwa moja kwenye ikulu yangu!

Ulimi wake uliokuwa na radha ya sigara kali ulianza kutembea kwenye ikulu yangu.

Kama mnavyojua unaweza kujivunga pote lakini siyo hapo, ulimi wake mrefu ulianza kuzivuta nyege zangu na kujikuta nalowesha kitumbua changu kwa mafuta ya upokeaji wa bakora!

Chris japo alikuwa na sura ngumu ila alionekana ni hodari sana katika sekta ya unyonyaji wa kisimi!

Ulimi wake mrefu ulipenya Hadi ndani na kunipa utamu usio na kifani!

Angel naye alianza kujipapasa utamu ulimkolea haswa!

Akaiweka bastola pembeni akaanza kuvua nguo zake taratibu bila kulazimishwa! !

"Oooshiiiiiih! ! ! aaaahhh! ! oooohhh! "

Ulimi wa Chris ulinipagawisha nikajikuta nahisi kukojoa hata kabla sijapelekewa moto!

"Ooohhhsssiiiiiih! nakojoaaaaaaa! "

Niliposema tu ivyo Chris aliacha kunilamba akaishika bakora yake akaanza kuipigapiga juu ya kisimi changu huku anaisugua kama anapiga katerero!

Hapo nilihisi utamu mpaka nikajikuta nakojoa kojo la kihaya maji yakaruka juu mpaka nikashangaa!

"Uwiiiiiiiiiiihmamaaaaaaaaaa! ! ! ! ! ! "

Nilipiga yowe Kisha ghafla Chris akalishika rungu lake akalizamisha pangoni akaanza kunisugua taratibu kama hataki vile!

Kutokana na utamu nilioupata nilijikuta nazungusha nyonga yangu taratibu kama mnenguaji jukwaani!

Chris ni kama alikuwa anapuliza moto maana kadri muda ulivyozidi kwenda ndivyo alikuwa anaongeza kasi ya kunisugua kitendo kilichonipa raha sana na kujikuta nakojoa mara nyingi!

Angel uzalendo ulimshinda akapanda kitandani akajilaza pembeni huku vidole vyake anachezea kisimi chake!

Chris alivyoona Angel kazidiwa akampeleka kidole chake na kukizamisha pangoni akawa ananipa utamu huku anamsugua Angel ambaye naye alijikuta anaenjoi kwa utamu wa dole gumu la Chris!

Chris alinigeuza na kuniweka mbuzi kagoma kwenda! Akalishika dude lake akalizamisha akaendelea kunisugua!

Hii staili ilinipa wakati mgumu sana maana dude lake nilihisi linatoka na kizazi huko ndani!

Mpaka muda huo nilikuwa nimekojoa mpaka nimechoka kabisa tepetepe cha ajabu Chris hata bao moja hajakojoa mpaka muda huo!

Nilijiuliza huyu mwamba anatumia dawa au nini?

Ghafla nilishtuka baada ya Chris kuichomoa bakora yake kubwa kisha akatema mate kwenye tigopesa yangu!

Nilikuja kushtuka bakora yake ikinigusa kwenye tigopesa ikigonga hodi inataka kuingia ndani na viatu!

Sikuwa nimewahi kufanya mchezo ule nilijikuta nashtuka maana kichwa nilishaanza kupenya tayari! ! ! !

Kitendo cha Chris kuonyesha nia ya kutaka kuniingilia kinyume na maumbile kilinitoa kwenye mudi, niliona nisipoangalia ntafirika huku naona!

Nilijibinua bakora yake ambayo ilianza kupenya kwenye tigopesa yangu ikachomoka kisha nikakaa pembeni! !

"Vipi? ", aliuliza Chris baada ya kuona nimechomoa nikakaa pembeni!

"Hapana kaka mi huo mchezo sijawahi siwezi kama huku mbele sawa! "

Nilisema huku nikiwa sijiamini maana akitaka kunilazimisha sina ujanja ila nilitaka ajue sipendelei! !

Kauli yangu ilimfanya ageuze macho na kumwangalia Angel ambaye tayari alikuwa hoi kwa hamu ya ngono!

Bila kuuliza Chris alimvaa Angel akamuweka vizuri kisha akapitisha bakora kwenye tigopesa ikapita bila kipingamizi ikazama yote mpaka nikashangaa dude kubwa namna ile linawezaje kupita kwenye tigopesa!

Nilikaa Sasa na mimi nikaanza kumwangalia shoga yangu akifirika mwenyewe alionekana kufurahi sana mchezo ule ambao kwangu niliona ni uchafu!

Angel alionekana kufurahi sana kufanya mapenzi huko kuliko kwenye kitumbua jambo lililonishangaza Sana!

Kuna muda Chris alichomoa bakora na kutaka kuingiza kwenye kitumbua ila Angel alimzuia na kuirudisha kwenye tigopesa!

"Nipe mpenziiiii, ooh fuck me! ! fuck my fuckin' ass plizzzzzzzz! ! "

Alilia Angel akionekana utamu umemkolea haswa!

Mpaka wanamaliza mchezo wao kila mmoja alikuwa ameridhika na mahaba! ! !

Chris aliamka akavaa nguo zake kisha akasema!

"Sasa hapa mafunzo yanaweza kuendelea nilikuwa na hamu sana na kitumbua hahahahaha! "

"Fala kweli kwa hiyo mpaka utunanii ndiyo utoe mafunzo! ! ", alisema Angel huku anavaa nguo na mimi nikaanza kuvaa pia!

"Tulia we mtoto, nifuateni! "

 

Tulitoka tukaanza kumfuata Chris ambaye alikuwa amelibeba panga lake lenye damu ambayo ilianza kukauka! !

"Tunaenda wapi? ", nilimuuliza Angel!

"Kwenye mafunzo! shika bastola yako! "

 

Safari iliishia katika uwanja wa wazi Ila kulikuwa ni kama uwanja wa kujifunzia kulenga shabaha!

Tulipofika tu hapo Chris akaanza kunielekeza jinsi ya kushika bastola na kufyatua risasi!

Angel alikuwa mzoefu na alionekana fundi haswa maana alipiga risasi kadhaa na kuilenga tageti ipasavyo!

"Unamuona mwenzako yuko vizuri alikuja hapa hajui chochote kama wewe saivi anaweza kulenga hata akiwa amefumba macho! "

Alisema Chris huku ananielekeza kulenga shabaha!

 

Haikuwa kazi rahisi maana mpaka giza linaingia nilikuwa bado sijajua vizuri, nilikuwa nakosea na mikono ilikuwa inatetemeka haswa!

Tulimaliza tukarudi kwenye mjengo ule kule simu zilizima hakukuwa na mawasliano!

Tulikula mkate na nyama ya porini ya kuchoma kisha tukalala!

Godoro lilikuwa sita kwa sita ivyo tulijiachia bila wasiwasi!

Chris alilala katikati sisi tukalala pembeni!

Usiku niliota nafanya mapenzi, niliposhituka sikuamini Chris alikuwa amenivua nguo yupo katikati ya mapaja yangu anajilia utamu kwa raha zake!

Sikuweza kumzuia hamna kitu ngumu kama kuutoa mwichi uliokwishazama kwenye kinu!

Angel alikuwa anakoroma muda huo Salome nikitahabika na rungu la kipepe!

"Taratibuuu! ashiiiiiiiiiihhiii! ! ! taratibuuuuu jamaniiiiiiiii naumiaaaaaaa! ! "

Nilimuomba Chris apunguze kasi akafanya ivyo!

Kadri muda ulivyozidi kwenda ndivyo utamu ulizidi kunikolea na kujikuta natoa ushirikiano wa kutosha!

Mpaka Chris akamaliza nami nilijitupia pembeni nikalala zangu usingizi mzito!

Kulikucha Chris akatuamsha kwenda mazoezini!

Uchovu niliokuwa nao ulikuwa si wa kawaida, yani kufanya mapenzi na mazoezi Yale nilijihisi kama niko jeshini! ! !

"Amkeni nyie, mnataka ukomando halafu mnalala kama watoto! "

Tuliamka na kuelekea mazoezini huko Salome nikaanza kupigishwa pushap ili kuzuia mikono kutetemeka ninaposhika bastola! ! !

 

Ilikatika wiki nzima tukiwa porini kule, na kazi ilikuwa ile ile yani mazoezi na Chris kufanya mapenzi na sisi vile apendavyo!

Kila siku ilikuwa ni lazima tufanye mazoezi na tufanye mapenzi na Chris!

Chris hakuwa akionekana kuchoka, huwezi amini licha ya kufanya naye mapenzi kila siku ila tulichoka sisi yeye anapeta tu!

Baada ya wiki moja kuisha kidogo nilikuwa vizuri, nilianza kulenga shabaha ipasavyo!

 

Siku moja nikiwa na Angel alianza kuniambia!

"Shoga na wewe jitahidi ujue bhana tuondoke huku mi nachoka kufirika kila siku! "

"Hahahahaha! we si ulisema unapenda kufanya mapenzi ndiyo kitu unachopenda? "

"Haaa! shoga siyo dizaini hii dah, tigopesa iko hoi halafu lile janaume linatumia nini halichoki jamani! "

"Janaume la shoka! "

"Hamna bhana lile kuna kitu linatumia lile! "

Tukiwa tunapiga stori Chris alikuja kutoka porini akiwa amebeba swala!

"Nyie warembo hamjafunzwa kwenu kumpokea mume akitoka kazini! ! "

Alisema Chris huku anamshusha yule Swala chini!

"Umetuoa lini fala wewe unatukula bure tu! ! "

"Tena anatumia zote mpesa na tigopesaaa! "

"Hahahahahahha! "

Tulicheka Kisha tukawasha moto tukaanza kuchoma nyama! ! !

 

Baada ya wiki mbili tayari nilikuwa hodari wa shabaha siyo kwa bastola tu hata bunduki nilishika na kulenga vizuri bila kukosa!

Tukiwa tumebakiza usiku mmoja tu ili kesho tuondoke ndipo Chris alituamlia usiku ule!

"Kesho mnaondoka Leo nataka niwatie mpaka kunakucha! "

Alisema Chris huku anavua nguo zake!

 

"Chris tuache bhana tumechoka, tangu tuje hapa ni kutiwa na kufirika mi siwezi tigo yangu inauma! "

"Msinipe hizo stori hapa mtanipa ndiyo muondoke msiniletee ujinga au mnataka kuendelea kukaa hapa mwezi mzima! "

Mimi na Angel tuliangaliana kisha Angel akasimama!

"WE BOYA HAKUNA ANAYETIWA WALA KUFIRIKA LEO SISI SIYO MASHINE TUNATUMIA DAMU! "

Alisema Angel mpaka nikaogopa ujasiri ule mbele ya Chris mwenye miraba minne! !

 

 

***********

 

Kitendo cha Angel kusimama na kumpinga Chris aliyetaka kufanya mapenzi na sisi kilimuudhi na kumpandisha hasira!

"We malaya unabishana na mimi? "

Alisema Chris huku anamsogelea Angel alipokuwa kasimama!

"Ndiyo ivyo mzee baba leo unalala na viatu! ", aliongeza Angel!

"Unasemaje wewe? ", alihoji Chris kwa mshangao!

Nilikuwa pembeni nimejikunyata kinyonge nikishuhudia mzozo wa Angel akibishana na Chris!

"Sasa leo nakunanii mpaka uzimie! ", alisema Chris muda huo anamsogelea Angel!

"Siyo mimi Chris huwezi nilazimisha sijataka! "

"Nakulazimisha kwani utanifanya nini? "

"Okay! fine nilazimishe! "

 

Chris alimsogelea Angel akanyoosha mkono amshike, katika hali ya kushangaza alipokea teke la shingo akaanguka chini kama furushi la bangi 'puuh'.

"Umekua eeh! umekua eeh! nakuua leo nakuua! ", alisema Chris huku anainuka na kurusha ngumi nzito ambayo Angel aliikwepa na kumzoa mtama wa Adam mchovu Chris akapaa juu kimo cha bombadia akaenda chini mzima mzima! !

Alipoinuka akaanza kurusha mateke yake ambayo yote Angel aliyakwepa, alionekana ni mtu hatari kuliko kawaida, Angel alikuwa kama Cythia Rothlock!

Chris alipokea mateke ya haraka na ngumi kama mia mbili!

Yani akikwepa teke anakutana na ngumi akikwepa ngumi ya shingo mapumbu yamepigwa teke!

Ndani ya dakika tano alikuwa chini anavuja damu puani na mdomoni!

"Unakumbuka ile siku unanitoa Malinda yangu kwa lazima mpaka umenifanya nipende kuingiliwa huko tigopesa we mbwa! "

Alisema Angel huku anaonekana kuwa na hasira siyo kawaida!

Chris alikuwa chini akiwa haamini kama amelegezwa na binti mdogo kama Angel!

"Sasa nataka nikuonyeshe maumivu ya kutolewa Malinda we mbwa! "

Alisema angel akamvua Chris nguo zake zote, akabakiwa na boxer, akaitoa pia, akaanza kumtia vidole, Chris alikua hajiwezi sasa atafanyaje, anatoa tu miguno ya kukataa hali ile, Angel alichukua mafuta akampaka mk. . wa Chris kisha akachukua chupa ya bia taratibu akaanza kumf..…………. whatsapp 0758 018 597

PAKUA APP USOME STORY NYINGI ZAIDI

Post a comment

0 Comments