Mama Halima - 18+ (Updated)

Mnamo saa 12 na nusu walifika mitaa
ya Uswahilini na Kufikia nyumba yao ambapo waliwakuta Julieth na Halima wakiwasubiri kwa mbwembwe zote.
Wooow!!!!!!! jamani Mama poleni sana, kweli safari ilikua si ya nchii hii, hadi gari limedhihirisha kwa kuchafuka vumbi, Asha alisema kwa furaha. Halima hakua na maneno mengi sana zaidi ya kumkumbatia mama yake na kumpa kijana mkono kwa ishara ya kumkaribisha.
Karibu John mwanangu, jiskie upo nyumbani, karibu na uketi, Halima na ndo mwanangu wa kwanza ndo kama unavyomuona hapo, na Halima alicheka kidogo na kusema karibu mdogo wangu, na huyu wa pili ni Mwanangu pia anaitwa Julieth ndo kitinda mimba wangu, nawapenda sana, ila na wewe kwasasa ni kama mwanangu wa mwisho hivyo Julieth hatadeka tena wewe ndo utakua wa mwisho.

Mama Halima alimwambia Halima amuonyeshe Johnn chumba chake, naye alifanya hivyo na kumchukua John na kumpeleka kwenye room ya pili kutoka kwenye kordo na kuingia na kumwambia hiki ndicho chumba chako kuanzia sasa, na kinachofuata ni changu na kilichotazamana na chako ni cha Julieth na kilichofuata baada ya cha Jilieth ni cha Mama.
Mama Halima alimwambia baada ya hapo Halima pia mtayarishie mdogo wako maji ya kuoga haraka maana amechoka amelala sana kwenye gari, Halima alifanya kwa haraka kama mama yake alivyohitaji na baada ya dakika 10 maji yalikua tayari bafuni na John alikua hana taulo kwani hajazoea kama unavyojua maisha ya kijijini hivyo Mama Halima alimpatia taulo lake na John alielekea bafuni na baada ya mda si mrefu alitoka bafuni akapita pale aliwakuta wa kina Halima na Julieth wakiwa sebuleni walishangaa kifua cha John japo ni mdogo anayo six pack. Halima alimwambia John aje pale naye John alifika akiwa vilevile na taulo lake, akamwambia mbona umeacha sabuni kichwani mdogo wangu, John alijigusa na kuona ni kweli alirudi bafuni ila kwa wakati huu alitoka na Julieth aliyembwambia ngoja nikakutoe vizuri maana hautaitoa yote ipo hadi nyuma, walifika bafuni na Julieth alianza kuifuta hiyo sabuni taratibu kwa kutumia kitambaa chake alicho kiweka kwenye maji, Julieth ni binti mwenye aliyeumbika kwakweli ana umbile kama la mama yake kwani anayo matako makubwa na hips pana miguu minene umbile la bia, nywele ndefu, alikua amevaa kanga pekee na nguo ya ndani, alimfuta John kwa uangalifu na alimwambia asimame na akaanza kufuta pia maji yaliyokua yamemdondokea kwenye kifua chake taratibu akamwambia mdogo wangu unapooga kuwa makini sawa? John aliitikia huku akijizuia kumwangalia kwani sehemu kubwa ya matiti ya Julieth ilikua nje.

Baada ya hapo julieth alimfinya John kwenye kichuchu chake cha upande wa kulia hali akamwambia umesikia John akaitika sawa dada.
John alirudi ndani huku akijiuliza maswali mengi sana, kwanini kijijini hamna wanawake wazuri kama hawa, kweli huku ndo mjini, dada mkubwa kama huyu lakini mzuri je angekua rika letu angekuaje, alijitahidi kuyaacha mawazo yake na kuja kula chakula cha jioni, meza ilikua imejaa vitu kibao, kuna mboga za majani, maini, nyama, wali, ndizi rost, maziwa na kahawa nje vichangamsha ladha mbalimbali, John alishindwa aanza na ipi, ila hakua mwoga wa kuuliza na kusema hivi vitu vyote tunakulaje jamani, walicheka wote na yeye pia alijichanganya alianza kucheka nao, Mama Halima alidakia kwa furaha ilichanganyika na kicheko "ndo maana nakupenda mwanangu" si mwoga kuuliza wote walicheka kicheko hafifu hapo hapo Halima akamweliwesha vyema namna ya kula kwamba John hapa ni self service, unachoweza kula wewe kula ila kwa ushauri zaidi jitaidi kuchanganya kama tunavyofanya, unachukua wali, nyama kidogo, tojo kidogo, ndizi rost kidogo na tunda. bila sahaka umenielewa mdogo wangu, John alijibu "mimi nilikua najua nilikua natania tu" wote walicheka kwa nguvu zaidi, kweli leo John umetufurahisha haijawahi tokea tule kwa furaha kama leo, hawa dada zako wao wanakula tu wakiwa na misimu yao.
John Mwanangu kesho ukiamka utadeki nyumba kisha utabisha hodi kwenye vyumba za dada zako upadeki kote ila kama wameamka utawasaidia kutandika vitanda, na kwangu pia usisahau ila ukiingia kwangu usijali hata usipobisha hodi wewe ingia maana nawahi kuamka kabla yako, na ikiwa siku kuna nguo chafu ntakwambia uje ufue mimi nikusaidie kuuza duka, sawa mwanangu, Sawa mama, ila mama kazi ndo hizo tu? Ndio mwanangu kazi ndio hizo tu kwani ulitegemeaje?
nilijua kuna ng'ombe kama kwetu, meza nzima ilicheka, Halima akadakia, sasa tutatoa wapi majani jamani.
John aliaga na kwenda kualala, siku inayofuata John aliamka hasubuhi na mapema kama ilivyo kawaida yake kijijini, alianza kudeki moja kwa moja akabisha hodi kwa Julieth, ila hakuitikiwa alibisha tena, kwa sauti yenye mguno na uchovu mkubwa ya Julieth ilimwambia ingia John, John aliingia alimkuta Julieth amelala huku upande mzima wa mwili wake ukiwa mtupu John alijikaza japo dudu lilikataa lilianza kutuna ila akaendelea kudeki, alienda kwa Halima alibisha hodi mara moja na kuambiwa aingie kwani Halima anawahi kuamka ila anachati sana, alimsalimia na kuanza na jukumu lake ndani mule.

Alimaliza majukumu yake na kuelekea dukani, mteja wa kwanza siku hiyo alikua ni Mama Joy alikua na kununua sukari nusu akamwambia wewe ni kijana mgeni bila shaka, John alikubali na akamwambia karibu kwangu kunisalimia John maana umenifurahisha na ucheshi wako, asante mama, kabla hajaondoka akaja Mama Joshua ambaye ni maarufu kama mama Joshu, ni mama mwenye Matako makubwa mpaka mtaani hapo kapejina la utani chu**** alisalimiana kwa furaha na mama Joy na akamwambia haka kakijana ni kacheshi kweli mama Halima amefanya kitu cha maana alisalimiana pale na John na kuhudumiwa majani ya chai na wote wakimtania John kwa jina la Dogo dogo, John aliletewa chakula na Mama ntilie maarufu kwa jina la Mama shija, ni Jimama kwani anapenda sana kuwasaidia watu.
Jioni ilifika ambapo John alirudi nyumbani na Mama Halima alikua ametoka kwenye miangaiko yake na akawa anajiandaa kwenda kuoga alikua amevaa kanga moja na alikua hajavaa nguo yoyote ndani alienda kuoga John alikua kwenye kiti alishangaa sana kuona makalio ya Mama halima yalivyogawanyika na kuonekana nje ya kanga na kuzidi kushangaa, Mama halima alikuja mbele ya John na kuchukua dekio kufuta juice kidogo iliyomwagika hali ambayo bado kidogo tu kitumbua chake kionekane, John alimwambia Mama Halima acha ntakusaidia mama mimi niko hapa kwanini uteseke ni jukumu langu, Mama Halima alimgeukia kwa macho ya kurembua na kumwabia John, hutaki mama yako ateseke kweli John, John alimwambia ndio na ndio maana nipo hapa.
Mama Halima alimwambia basi kama ni hivyo kuna kitu nataka unisaidie ambacho nahisi sana uvivu kukifanya na ukinisaidia ntafurahi, John akamwambia hauna haja ya kuniomba wewe sema mimi nipo hapa kwa kila kazi, Mama Halima alimwambia niandalie maji kidogo kwenye beseni dogo nipelekee ndani kwangu nikishaoga nije uninawishe...........
John aliitikia na akasema mama jambo dogo hilo sana kwangu, Mama Halima aliondoka kwa furaha akamwambia sawa mwanangu, muondoko wa sasa hivi ulibadilika zaidi kwani alizidi kutingisha matako yake kwa kiasi kikubwa, alienda kuweka maji kama alivyoambiwa, kisha akaenda ndani kwake akaanza kujiuliza.

Huyu mama mbona anaelekea kunitamanisha na mimi ni katoto chake tena kamwisho, ila hizo ni imani potofu, ila watu wa mjini wanapenda sana raha, hadi kuosha miguu yake hadi aniombe msaada, ngoja ntafanya kila kitu watakachoniambia vizuri ili wasinichoke wakanirudisha kijijini kwetu.
Baada ya mda si mrefu Mama Halima alitoka bafuni na hakumkuta John sebuleni hivyo alienda mpaka chumbani kwake na kumkuta kajilaza na kabukta kadogo huku hana habari kama Mama Halima ameshaingia ndani kwake na anamwangalia, John anapenda sana kuushika uboo wake anapokuwa mwenyewe hivyo mama halima alimkuta akaishikashika kwakuiminyaminya na kuchezea chezea ikiwa ndani ya bukta, Mama Halima akacheka akamwambia wewe John una vituko mwanangu, John akashtuka sana, akamwambia usishtuke nikua hapa mda wote nakuangalia unavyolichezea tu, John akacheka akamwambia nije sasa hivi au hadi uvae,
Mama Halima akamwambia nivae nini John kwani nipo uchi? john akamwambia hapana, Mama Halima akadakia haya twende, John akasema ngoja basi navaa tu suruali, Mama Halima akamwambia hamna haja kwani unaenda dukani twende sasa hivi nina haraka mwanangu kwani kipi kigeni kwangu, John akaona alafu kweli mama mtu mzima anajua yote, Mama Halima akamwambia tena kesho ntakuogesha ili nikutoe uoga, John akacheka akijua ni utani tu.
Walielekea ndani kwa mama Halima tayari kwa kumuosha Mama Halima miguu, mama Halima akamwambia John kazi kwako, akajilaza na mgongo John akaanza kumuosha miguu kwa haraka, Mama Halima alimwambia usiwe na haraka taratibu unioshe vizuri hadi huku karibu na mapaja mwanangu, taratibu wala usijali ukianza kuiosha kwa nyuma utaniambia nigeuke nilale kwa tumbo.

Mama Halima alikua kajilaza na kanga yake hiyo ilikua imegandana na mwili na inaishia kwenye mapaja na imeachana kidogo hivyo sehemu kubwa ya mapaja yake ikiwa inaonekana, John alimuosha akijaribu amalize haraka maana anavyozidi kumuosha naye hisia zanataka kuanza hasa akiona mapaja, yaliyojaa na meupe na bado kidogo aone tu kitumbua, dudu la John lilisimama sana wima na kale kabukta alichokivaa kiasi kwamba akawa anaogopa hadi kusimama, alimwambia mama tayari unaweza kugeuka nimalizie, na alipogeuka tu ndo ilikua balaa zaidi kwani kanga iliingia kidogo ndani ya m****d wa Mama halima ila John alijikaza na akafanikiwa kumaliza na kumuomba mama huyo amruhusu kwenda, Mama Halima alimchungulia John akaona hali aliyonayo akajua hapo ameshamuweza na akamwambia umeoga? John akamwambia bado akamwambia nenda bafuni ntakuja kukusugua huo mgongo,

maana dada zako wanasema unatakaga na sabuni sana na sijui kwanini hawakusaidii, John akasema mama usijali mimi ntajitaidi nisiwe na sabuni, Mama Halima akamwambia inamaana ni vibaya kukusaidia kama unavyonisaidia, John alikosa jibu akamwambia basi usijali mama ntakuita nikianza kuoga, Mama Halima akamwambia hata usijali mimi ntakuja mwenyewe wewe acha tu mlango wazi, John aliitikia sawa.
John alikwenda kuoga, alipita sebuleni na hapo sebuleni alikua Halima, Julieth na Mama Halima ambaye bado alikua na kanga moja, nenda John nakuja sasa hivi, alafu nyie Halima na Julieth hamuwezi kumsaidia mdogo wenu anatoka na masabuni kila siku, muwe mnaenda kumsugua mgongo, John bado mdogo mwaka huu ndo anafikisha miaka 17, katoto bado mkasaidie akizoea ndo mnamuacha, wote walidakia sawa mama, ngoja leo mimi nikakaogeshe sawa mama mimi pia ntakua namwogesha hata kila siku maana kana adabu sana, wote walipokea kwa furaha.
Muda si mrefu Mama Halima alienda bafuni akamkuta John ndo anamalizia kutoa chupi.
Whatsapp kupata full Story - _255 758 018 597

Post a comment

0 Comments