Udume Ume (Riwaya) - Utamu 18+




Ni asubuhi ya Jumatatu nyingine niliamuka mapema sana siku hiyo nikijua nina kazi ya kusambaza mzigo wa mama niliinuka nikaoga huku nikitoka nje na kumkuta mama mdogo akiwa anafanya usafi pale ndani. "Leo umeamuka mapema sana kama sio wewe hongera" Mama mdogo alinitania nikaishia kucheka tuu huku nikiingia ndani ya chumba cha mama na kuchukua baadhi ya vitenge ili niwasambazie watu.
Nilishika njia iliyonipeleka mpaka yanapokuwa magari kisha nikapanda gali lililonipeleka Kariakoo huku nikipanda tena gari lillilonipeleka Masaki kwa fundi mmoja ambaye huchukua vitenge kwetu na kudizaini nguo. Nilitoka hapo nkachukua gari lililonipeleka gongo la mboto ambako nako ilitakiwa nimpelekee Mama Lilian vitenge kwa ajili ya sherehe ya mwanae Lilian anayayeolewa siku si nyingi. Mpaka inafika saa saba mchana nilikuwa njiani kurudi nyumbani nikiwa nimechoka sana. Nilifika kupitiliza kula chakula cha mchana alichikuwa amepika Mama Mdogo huku akinisumbua kuning'ang'aniza anilishe ila nilimgomea kabisa. Sikuwa sawa kiakili mawazo yalikuwa kwenye msala ule wa jana.
"MAMA KANIAMBIA LEO UJE NYUMBANI KUNILINDA MAANA MLINZI HAMUAMINI" Niliangalia ile sms iliyoingia kwenye simu yangu majira ya saa 12 jioni ilibidi kumuuliza "wewe nani"
"Mi Careen, mama ndio kaniambia hivyo baada ya kumuambia namuogopa mlinzi tukibaki wawili hapa nyumbani". Niliangalia kwa makini zile SMS nikataka kumtafuta Mama careen kama ni kweli amemuachia maelekezo kama hayo mwanae Careen au tuu kajitungia mwenyewe ila nikajizuia. Majira ya saa mbili usiku nilitoka na kuelekea moja kwa moja kwa kina Careen kwani hata hivyo hapakuwa mbali sana na nyumbani kwetu. Niligonga geti mara kadhaa huku mlinzi akija kufungua geti la kwa kina careen. Niliingia huku nikimsalimia mlinzi aliyeniangalia kwa macho ya mshangao kidogo kwani careen yuko pekee yake na mimi nipo nae humu ndani kivipi tena.
Nilipiga hodi huku careen akija kufungua mlango wa sebuleni na kunikaribisha nilimkuta akiwa kavaa kisketi chake kifupi cha kimini kikichovuka magoti na kuanza kuonesha sehemu kubwa ya mapaja. "Mmmmmmh haya majaribu kabisa au ndio mivao ya watoto wa kishua". Nikijiuliza huku nikiingia ndani na kukaa kochi la pembeni na alipokuja kukaa yeye. " Muddy unajua kutumia kompyuta kuna kazi unisaidie kidogo" "Kompyuta sehemu gani maana inavitu vingi". "Kuna kazi tumepewa chuoni leo sasa najihisi uvivu kuiandika" "Ooooh kumbe Word, lete nikusaidie"
"Njoo ukae kwa huku uandike niwe nakusomea". Niliinuka na kuhamia upande ambao yupo yeye Careen ambaye nilianza kumsaidia kuandika kazi ile. Badala ya kuwa ananisomea yale maandishi alikuwa akisoma huku ananiangalia usoni mwangu. Nilikuwa nipo naandika kazi bila kuangaza angaza nilipotoa macho yangu kwenye laptop yake na kuangalia chini ilipokuwa karatasi ya yale anayosoma, niliona ile sketi imepanda sana kiasi cha sehemu ya mapaja yake kuonekana hata kufuri lake la ndani nililiona likiwa na rangi ya ya pinki. Sikutaka kuingiwa na tamaa ilibidi nitoe macho yangu na kuyainua kwa juu ili nimtazame yeye ila nilijikuta nikitoa macho yangu mara baada ya kuona chuchu zake zikiwa zimeonekana kwa sehemu kubwa sana mara baada ya kishati alichokuwa amevaa kufungua baadhi ya vifungo.
Nilibaki nikiwa nimeduwaa mara baada ya kukutana na Chuchu zilizochongoka kiasi kama hazijaguswa. Hata ile kazi niliyokuwa naifanya nilijikuta nikiahirisha kabisa na kushusha tena macho kwenye mapaja ya Careen ambaye hakuonyesha jambo lolote la kustuka. "Daaah joto la Dar nalo kero kweli hata usiku" Careen aliongea akinitazama usoni mwangu huku na mie nikavunga kama nipo naye pamoja wakati Tayari nimeshika ile laptop yake nikizuia mashine yangu kutokeza kwani tayari ilikuwa imepokea mawasiliano na kuanza kusumbua kwenye suruali. "Yeah ni kweli yaani unaweza ukatamani ubaki hata uchi maana hii hatari sasa". Aliishia kunipiga kwenye bega kwa kauli yangu ya kukaa uchi huku akiongezea tena kifungo kingine kufungua nikibaki kutazama sinema inayoendelea mbele yangu. "Kumuacha ni uzembe tena uliokithiri kabisa " Nilijiwazia huku nikimsogelea karibu zaidi na miili yetu kugusana ila niligusa upaja wake uliokuwa umeachwa wazi.Niliendelea kumwandikia hadi nilipochoka kwani majira yalikuwa yameenda sana tulianza kupiga story huku akiwa vilevile bila hata kujilekebisha.
"Wanaume nyie wapumbafu sana hamjui kupendeka kabisa yaani"
"Kwanini unaongea hivi Careen " Nilimjibu huku akinijibu
"Naweza kukuambia siku nyingine ila nahsi usingizi hatari, naomba nijilaze kwenye mapaja yako kama hutojali"
Kauli ya careen iliniacha mdomo wazi kwani fursa nyingine inajileta yenyewe ndani ya nyumba tukiwa wawili tuu. "Kawanini mama yako alikuambia nijekukulinda leo"
"Mama anakuamini sana kuliko hata mimi" Careen aliongea akiwa kajilaza tayari juu ya mapaja yangu. Mkono wangu uliokosa heshima uonapo maungo ya mwanamke mzuri mbele yangu yaligua juu ya chuchu za careen ambaye alibaki Kuwa kimya akionekana kama kalala. Nilifanya kama bahati mbaya niliingiza mikono yangu ndani ya kishati huku nikiipitisha katikati ya chuchu mchongoma za careen. Nilipoona hakuna anaye nizuia kwa sasa niliminya moja ya chuchu zake huku nikiwa nauoga kiasi. "Mmmmmh Tukutane whatsapp +255 758 018 597


Post a comment

0 Comments