Penzi la Mkwe (Riwaya) - Utamu 18+


Nilikua nae kimahusiano kwa muda mrefu sana hadija, takribani miaka minne na ilikua lazima nimuoe nimuweke ndani nizae nae watoto.
Mwaka wa nne wa mahusiano yetu tukaamua kwenda kutambulishana kwa wazazi wetu, nilimpeleka kwetu na wazazi walifurahi sana, kisha nikaenda kwao na nikawaona wazazi wake, lakini nilishangazwa na kitu kimoja siku ile ile ya kwanza, mama yake hadija (mkwe wangu), alinikonyeza pindi nilipotaka kuondoka.
Baada ya wiki kadhaa nikafanikisha kumuoa hadija na tulienda honey moon siku saba, hakika alikua anajua vitu vinono kitandani, maana nilikua sihemi hata kidogo ananipa lingine niendelee kupunguza mzigo wangu chini huku, tukienda hotelini kula hua havai chupi, na tukikaa kwenye meza, anapenda tuwe karibu karibu ili anishikishe sehemu za siri ili kunifanya niwe na hamu nae. Na kweli tukirudi sehemu ya mapumziko ni sebene mwanzo mwisho, mara doggy, missionary, chuma mboga, bafuni, sebuleni kwenye masofa, dirishani. Yani sikumchoka mke wangu huyu. Kumbe kipindi hiko alikua kwenye siku mbaya, lakini kwakua nilikua nimelewa kwenye kula nyama yake tamu nisiyoichoka, sikujali hata kidogo na niliendelea kuila nyama tamu ya mke wangu mpaka tuliporudi nyumbani.
Baada ya kurudi nyumbani,ikabidi tuwatembelee wazazi wake maana tulikua hatukai nao mbali sana, ni kama vituo vitatu vya basi ndo unafika kwao. Hivyo tulienda, tulikaribishwa na mkwe wangu mzee pezi, tukamkuta mama mkwe husna akimalizia kuandaa chakula huku akiwa amevaa dela refu, hakika alikua na umbo zuri na mkia mkubwa sana, dela lilimchora vizuri,
Salma: “shem huyo, karibu, za kupotea”
Mimi: “swalama bana shemeji, za maisha”
Salma: “nzuri tu, naona mmependeza kweli”
Husna: “we salma embu kavae nguo vizuri, nilishakukataza maswala ya kuvaa vimini vyako mbele ya wageni”
Salma: “aah mama huyu shemeji mzungu…”
Pezi: ” embu msikilize mama yakoo alaa”
Hadija: “mama huyu salma humjui, anajifanya mtoto wa mjini, ngoja nae aolewe ndo atajua maana ya kuvaa vizuri”
Husna: ” haya hadija uje na mumeo tule chakula, we baba hadija (pezi) njoo tule..”
Tukakaa tukala na kupiga story, na giza likaingia, kila mtu akaendelea na mambo yake nikabaki mimi na mma mkwe wangu pale sebuleni, mke wangu alikua na mdogo wake chumbani, na baba mkwe alienda kwa jirani mara moja..
Husna: ” eeh baba, naona umekaa na mwanangu vizuri, unampa vitu vizuri ee, “
Mimi: ” aah kawaida mama siunajua ni muhimu kumpa vitu vizuri”
Husna: ” ulivyoshiba hivyo baba, inaelekea hata kwa nyeti zako uko tununu, baba yako huyu hajanipa mda mrefu mpaka najihisi nimeurudia usichana wangu…”
Mimi : ” aaah tehteh, hamna mama, si unajua utu uzima nao una changamoto, fanya kumvalia vitu vya kumfanya atoe nyoka wake siunajua..”
Husna: ” haha, nimvalie nini tena, nimevaa vyote, hapa yenyewe sijavaa chupi Tukutane whatsapp +255 758 018 597

Post a comment

0 Comments