Pacha kwa Pacha (Riwaya) - Utamu 18+



Nilikuwa nimekaa kwenye kijiwe kikubwa nikawa nakumbuka jinsi maisha yalivyotubadilikia ghafla mpaka tunachekwa na watu. Baba yangu alikuwa ni mmoja kati ya wanasiasa machachari kwenye bunge lakini nakumbuka akiwa safari waliweza kupata ajiri hapo ndipo future yetu ikabadilika na atatuendleza tena na masomo na maisha haya kila mtu anajijari yeye mwenyewe.
Mimi{flavian} na flaviana katika miaka 16 tulianza kurandaranda mitaani kutafuta japo riziki yetu ya kila siku maana no wazazi, no shule no ndugu mimi ndo baba na ndo mama wa nafsi yangu. Nilikuwa nikisikia tenda ya kufua huku naenda kama kupika kuchota maji naenda mie tena sibagui kazi.
Mdogo wangu flaviana alikuwa analia sana na kuyakumbuka maisha ya kipindi kile lakini ndo hvyo tena tunaishia kuwasindikiza wenzetu. Tulikuwa hatuna sehemu ya kuegesha mgongo zaidi ya kibalazani kwa kina solomoni napo tulikuwa tunawasubiri walale ndo sisi tunaenda mida mibaya. Angalau tuliweza kukwepa kikundi cha watoto wa mitaani wavuta bangi, na wala mirungi wao wakiipata wanaiba, wanabaka na kufanya hata mauaji. Siku za mwanzo nilikuwa nawaogopa sana.
Nililala pale kibarazani na siku hiyo kulikuwa na dalili ya wingu zito kukiwa na dalili zote za kudondoka kwa mvua nilikuwa nimejifunika shuka moja na pacha wangu flaviana nikiyempenda kuliko maelezo.
Nilisikia mtu ananiamsha kwakuwa nilikuwa na usingzi mzito yule mtu aliniasha akaendlea na mambo yake mpaka palikucha alfajiri nikijiangalia mbona simuoni mdogo wangu flaviana niliingia na wasiwasi na hata kabla sijamalizia kunena nilishangaa mlango unafunguliwa kwa tahadhari kubwa na nilimuona mdogo wangu flaviana anatolewa nje na solomon japo mimi nilijifanya nimelala lakini nilikuwa ni shuhuda wa tukio zima. Sasa flaviana alikuwa analia kwa kwikwi huku kamasi jembembamba linamtoka nilishndwa kuvumilia yale maumivu ya ndugu yangu kama wanavyosema damu nzito kuliko maji nilinyanyuka na kusogea karibu yake huku machozi yananibubujika "ooh my God flavi what was happened?"
Flaviana aliendlea kulia kitendo kilichozid kuniumiza kwani yeye ndo kila kitu kwangu nikambembeleza wapi.
"flaviana my young sister kama unavyojua tumezaliwa wawili2 flav kama usiponiambia mimi unataka mpaka mama afufuke ndo umwambie?"
"hapana dada usifike huko, solomon alikuja ule usiku kuniamsha nikajua anataka kuniambia nini alinipeleka mpaka chumbani kwake akanibaka na hapa nasikia maumivu makali dada mimi sio bikra tena"
"ooh jamani mdogo wangu vipi tukamshtaki au wewe unampenda?"
"hapana dada 2simshtaki Mungu atatulipia tuondoke dada hapa hapafai"
Nilikuwa namuonea huruma flaviana alivyokuwa anapata shda kutembea lakini sisi masikini hatuna haki na ndo maana wanapata nguvu ya kututendea wanavyotaka.

Nakumbuka nilienda kwa mama cathly ambaye ni mtu ambye mara nyingi amekuwa akinipa tenda ya kufua. Leo nilipomaliza kufua akanipa elfu3 na mabaki ya jana ya ndizi nikamuomba niende nalo mpaka kwenye lile pagara{nyumba ambayo haijaisha} nikampelekee mdogo wangu flaviana kwani alikuwa anaumwa japo ugonjwa naujua mwenyewe. Alikubali nikawa naondoka na sufuria langu la ndizi. Kabla sijafika mbali akaniita.
"flavian flavian, mdogo wangu maisha haya mtaishi mpaka lini wewe hapo si unaweza kufanya kazi yeyote umsaidie mdogo wako angalau nae apate japo kakozi kadogo, vipi upo tayari nikutafutie kazi?"
"öoh jamani dada mbona nitashukuru sana yani nimeshoka kweli tunaish kwenye mazingira atalishi kwa afya zetu pia nitashukuru sana"
Kweli aliniambia niende nikirudi ataniambia imekuaje. Nilikimbia fasta kule kwenye pagara nikampa flaviana chakula akala na kutoka na shahuku niliyokuwa nayo nilirejea mpaka pale nikamgongea nae akatoka nje.
"mwenzangu una bahati weye yani kazi umepata kwa rafiki yangu anaitwa mama mgisha anakaa njiro jitahidi mwenzangu si unajua kazi kwako ndo mzazi wako"
***
Kazi pale zilikuwa nyingi utadhani nafanya kwa muhindi kumbe mswahili mwenzangu, nikapaga moyo konde shda nini nipate japo mtaji naachana na ile kazi. Solomon yule aliyembaka flaviana akawa anaendlea na mchezo wake wa kudate na flaviana ila safari hii flaviana mwenyewe alikuwa anamfata mwenyewe kiufupi alimpenda..
Baba mwenye nyumba akawa ananimendea sana na toka zamani nilishamgundua ila kadili nilivyokuwa naweka ngumu ndo akawa anaweka force matokeo akaja kumwambia mke wake kuwa anihitaji pale kwake. Niliumia sana nikatolewa vi2 vyangu nje nikarudia maisha yaleyale ya kulala nje.
Nikiwa na flaviana tunapita maeneo ya nyumbni kwetu ambapo sasa hivi nyumba imeuzwa roho iliniuma sana nikiangalia nyumba yetu tukasimama kwa muda tukiwa tunatafakari mara geti likafunguliwa akatoka mama mmoja akiwa ndani ya gari aina ya vox. Alipofika karibu yetu akafunga breki. "vp mabinti zangu ninaweza kuwasaidia?" wote tulishndwa tumjibu nini akauliza mara ya pili wote tukaitikia kwa kichwa akatwambia tupande kwenye gari tukawa tunaondoka.
"vipi nyinyi mapacha?"
"Ndio! Ndio!"
mlikuwa mnafanya nini pale mböna mlikuwa mnashangaa?"
"hapana ni muda mrefu kweli tumetoka huku sasa ndo tulikuwa tunashangaa palivyobadilika" nilijibu mimi.
Tuliendlea na safari japo sikujua yule mama alikuwa anatupeleka wapi lakini ndo shda tena na ametuahdi atatupa kazi hapo tutafanyaje zaidi ya kwenda. Tulifika ngaramtoni kuna hotel moja ya kitalii tulikula chakula kitamu sana sijapata kuona nakumbuka mambo yale ya kutolewa out yalikuwa miaka hiyo iliyopita kipindi wazazi bado wapo duniani.
Muda wa jioni tulirejea mule ndani yani ile nyumba kila nikiiangalia nakumbuka mbali sana leo tumekuwa watumwa kwenye nyumba yetu na hela kuwanufaisha baba wakubwa eti kisa si ni wanawake. Sawa nitalipiza kisasi nilisemea moyoni nikiwa chumbani chumba ambacho kilikuwa changu toka ktambo hicho.
Mama alikuwa beneti na flaviana kuliko mimi mara wanatoka wote mara wanalejea wote wakiingia chumbani unaweza ukasahau kama wapo sikujua ni kwanini yule mama alimpenda sana pacha wangu. Kuna kipindi alikuwa anamfanyia massage nikatokea kupenda ukaribu wao sana. Pale ndani hatuwai kugusa kazi yeyote kwani palikuwa na wafanyakazi wa kufanya kila kitu. Sasa kilichonitisha mbona huyu mama hana mume wala mtoto japokuwa yeye alituambia mume wake alishafariki akiwa hajazaa nae.
Nilianza kuchunguza ni kitu gani mama anachomfanyia flaviana, kuna siku hiyo wakiwa wametoka wote niliingia chumbani kwa mama na kuanza kusachi kwenye kabati lake nikafungua droo ya chni kuna vyeti kibao, kumbe yule mama alikuwa amepitia mafunzo ya jeshi, alikuwa mpelelezi wa kesi za jinai, alikuwa na proffesional ya civil enginearing. Aisee niliogopa sana baada ya hapo nikakuta ati za nyumba nne, niliangalia vizuri ile hati ya nyumba yetu mbona haikuwa na saini ya muuzaji pale moyo ukaripuka pah! Nikaendlea kuchunguza bahasha nyingi zilizokuwa mule ndani kumbe hata kifo cha wazazi wangu anahusika moja kwa moja nilitoka chumbani nikiwa na mtazamo mpya.
Nililala ule usiku sasa kwa mbali nikawa nasikia mtu ananipapasa mapaja yangu na kifuani nikajua zombi mwenzangu nilishtuka na kuruka taaap. Kumbe alikuwa flaviana akiwa yupo mtupu pale kitandani zaidi alivaa bikini na kiunoni alijifunga likitu mfano wa sehemu za siri za mwanaume.
"ishiiiiii tulia dada usipige kelele"
Aliendelea kunipapasa kwa ustadi mkubwa nikawa nasikia kabisa hisia zinakuja lakini sikuwai kufanyiwa hayo mambo hapo kabla nikawa naona ki2 chenye raha sana. Lakini iweje nifanyiwe na mwanamke mwenzangu haiwezekani.
"flaviana naomba uniache kwanza haya mambo me siyapendi"
"no dada unakosa vitu vingi ngoja nikuoneshe raha nahisi utaitaka leo oa kesho"
"hapana raha hizo anapaswa kunifanyia mwanaume sio wewe flavi we nenda kalale"
!!
Akutaka kunisikiliza akaendlea kunitomasa tomasa aliponishka ziwa la kushoto nilijikuta nalegea kabisa basi akaweza kunishka kinanii changu nilipata raha ambayo sikuwai kuipata lakini wanafanyaje fanyaje hayo mapenzi nikawa nasikilizia nione atanifanyaje. Mara nikasikia kama kitu kinaingia huku nikakaa kimya maana alikuwa anaingiza kidogo.. aasssshhhhsshhhhh……..
Whatsapp +255 758 018 597
Play Store - Swahili Simulizi App


Post a comment

0 Comments