Mnato wa Soja (Riwaya) - Utamu 18+



Ni mabinti wawili waliokutana kwenye bus wakitokea nairobi mmoja ni shombe shombe wa kiarabu mwingini ni shombe shombe wa kisomali’ mwarabu aliitwa NAIMA msomali aliitwa NASMA walikuwa mabinti wazuri wenye maumbo mazuri rangi yao hadimu ilichangia kuwa wazuri kuliko maelezo. wakiwa kwenye bus walibadilishana mawazo kwa story mbali japo wote kiswahili kilikuwa kinawachenga maneno mengi walitumia kiarabu baada ya cku moja na nusu walifika dar es salaam kwa pamoja wakachukua chumba pale kilimanjaro hotel baada ya cku kukatika mabinti hao walipata nyumba ya kupanga maeneo mwananyamara baada ya cku mbili na mimi nilipata chumba nyumba hyo hyo ndo ukawa mwanzo wa kuwaona hao mabinti kwa mala ya kwanza nilizani ni ndugu walikaa vyumba tofauti ila walipika chungu kimoja, cku hiyo nikiwa kibarazani Naima alikuwa anapika kajiachia ndani ya kanga moko nikuwa nampimia kiaina bila kuniona uzalendo ukanishinda nikamsemesha “dada habari yako? “nzuri “samahan naomba nikuulize kitu?“dada naomba nikuulze kitu “uliza “samahani unaitwa nani? “naitwa Naima na wewe je? “naitwa Cheni jabu “nashukuru kukujua “na mm pia ila wewe ni mwenyeji wa nchi gani? ” natokea qatar ila nimezaliwa dubai “mbona unajua kiswahili? “nilijifunza “hongera vp umeolewa? “hapana na wala cna mchumba “mh!! mtoto mzur kama ww? “kweli vp unataka kuniowa? “aaa hzo pesa nitazipata wap za kukuowa? “tuyaache hayo karibu tukale chakula kiko tayari? “ahsante niko vizuri. akaingia ndani mm nikabaki nje kesho nikakutana na Nasma akiwa kampumzika garden “habari yako dada? “nzur na ww je? “na mimi n nzur cjui unaitwa nani? “naitwa Nasma “jina zuri na mm naitwa Cheni jabu. tulipiga story baadae akaenda ndani mishale ya saa 5 ucku walitoka kuoga nikaenda dirishani kupiga chabo dah! nilichokiuona ckutamani kutoka dirishani Naima alikuwa mtupu mtoto alikuwa ana paja kifua kizuri kiuno ndo sisemi nilihamia dirisha la Nasma mama yangu na yeye alikuwa mtupu alikuwa anajipaka mafta nikagonga mlango “karbu. Niliamua kugonga mlango wa chumba cha Nasma “nani mwenzangu? “ni mimi Cheni jabu “karbu “ahsante “pita ukae “asante. niliingia nikakaa kwenye sofa na yeye akakaa pembeni yangu akanitupia jicho bahati mbaya tukakutanisha macho nikamuita “Nasma “abee “nilikuwa na maongezi na ww? “maongez yepi? nikamsogelea “unajua we mzuri? “hapana cjui. nikapitisha mkono shingoni kwake “hii cheni ni nzuri inanikumbusha mbali “wapi? Mara ya kwanza niliiona ukiwa umeivaa nilitamani sana niishike angalau, niliipenda sana, nilianza kumpapasa mtoto kwenye kifua nisijue ni nani.. mala simu yangu ikaita kumbe alikuwa dada mwenye nyumba yetu “Cheni samahani nakuhitaji hapa nje ya geti mala moja “sawa nakuja. “Nasma acha nimuone dada mwenye nyumba yupo getini “sawa “nakutakia ucku mwema mama watoto mtarajiwa “mh!!! aya na we pia. nikatoka mpaka nje ya geti “Cheni habari yako? nzuri, “chukua hizi funguo kuna akina dada wawili wamelipia vile vyuma wakija utawapa hzi funguo “wameolewa au? “hawajaolewa kwan vp “mh!! hamna kitu “mim naenda ucku mwema “nilizan leo utalala kwangu? nilale nifanye nn? “kwan hujui wanafanyaga nn? Jamani wewe mtoto una mambo, Jesca alikuwa amevaa kanga yake moja na umbile lake la matako makubwa na malaini nilijikuta nikiishika kanga yake na kuivuta kama bahati mbaya kisha ikatoka na kudondoka chini. . Baada ya kitenge kudondoka nilijikuta nikimshika matako maana alikua hajavaa hata chupi kama unavyojua mida ya usiku wanawake.. “ushindwe kwa jina la yesu pepo toka kwa jina la yesu. akaenda karibu na kitanda kuokota kitenge chake alipogeuka tu nikavua ile bukta niliyokuwa nimeva haraka nikafuata nyuma ile anainama niko nyuma yake kabla hajainuka nikamuwahi kwa nyuma nikazamishia msumari bila hodi “aah Cheni ushindwe kwa jina la yesu. hakutumia nguvu kunitoa alikuwa akilalamika tu “Cheni mungu hapendi”Hii ni riwaya yenye utata mkubwa kuhusu kijana huyu anayekutakarika dimbwi la kimapenzi na wanajeshi wenye vyeo vikubwa wakiwemo wanajeshi Makomando na wapelelezi.. jitaidi uweze kujua hatma ya kijana huyu ambaye anajikuta hadi akishikiwa bastola… ili… 
Kama kawaida ni +255 758 018 597 whatsapp
Email - emanmic@yahoo.com


Post a comment

1 Comments

Karibu sana, tuma ujumbe whatsapp +255 758 018 597 kujipatia simulizi zetu

Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)