Lekchara Wangu (Riwaya) - Utamu

Baada ya dakika tano timu ya watu watatu inayoongozwa na Jeni ikiwa tayari imekamilika, na walianza safari ya kuelekea Dabris Restaurant/Club, na baada ya nusu saa kutokana na taxi waliyopanda ilikua inakimbia kwa mwendo mzuri walifika na kukaribishwa na wahudumu vyema, walikaa sehemu ya ndani gorofa ya pili ambayo ni sehemu ya kulia chakula na kuagiza vinywaji, kama kawaida Jeni anapendelea sana Dompo, aliagiza moja na wenzake hupenda sana kumsapoti kwa kushirikiana ila Linda leo aliagiza Alvaro (alvaro ni kinywaji cha kiheshima kisicho na kilevi chenye ladha inayotaka kufanana na soda). Baada ya Jeni kuanza kunywa tu alianza kufunguka kwa kuwaambia wenzake yaliyompata na Dr. Yona, aliwaambia jinsi Dokta Yona alivyo mtaalamu na alivyomchezea na kumshawishi mpaka akakubalia kumpa utamu, kwani yeye mwenyewe hakuamini yaliyomkuta. Wenzake hasa Linda alijikuta akitamani na yeye apate hiyo nafasi ya kujaribu kufanya mapenzi.

Jeni aliendelea kuongea “Jamani, yaani nikikumbuka mpaka nahisi kusisimka mwili mzima kwakweli maana Dokta alivyoninyonya huku nilihisi kama ninapaa na ndio maana unaona nashindwa hata kunywa Dompo yangu vizuri ni kwasababu ya kujing’ata siku ile, nilijihisi kama sipo Afrika, alipoanza sasa kuingiza dudu yake ndio kabisa, ila tuacheni utani mapenzi yana raha, kama haujafanya mapenzi unakosa vitu vingi, mimi mwenyewe sikutegemea kama kuna mapenzi kama yale duniani, Aliingiza dudu yake japo kama haikuenea vizuri ila ilinisisimua kwakweli” hapa wenzake walicheka walivyosikia haikuenea vizuri huku Linda akisema “ina maana  kumbe watu wazima wa dudu ndogo kumbee” Grace akajibu ”hayo ni maumbile Linda, kila mwanaume anayo maumbile tofauti na mwanzake na kuwa na maumbile madogo au makubwa haimaanishi kutokujua mapenzi ila kama mwanaume anajua mapenzi hata aawe na dudu ndogo utafurahi tu, haya ndio maneno dada yangu aliniambiaga nilipomuuliza Swali kama hili baada ya uvumi wa neno KIBAMIA.” Jeni alidakia ”ila nimekubaliana na wewe Grace, dokta anacho kadudu kadogo lakini alinimaliza kwakweli na natamani tukutane kila siku ila sitaki kumpigia kwakua anaye mke wake”  wote walicheka ila Linda alizidi kusisimka maana hakuwahi kujaribu “Linda wala usijali kwani ushawahi kutombana wewe” Linda aliona aibu kujibu ila alijikaza ”Mimi kwakweli sijawahi ila ninatamani sana nijaribu japo nasikia inauma siku ya kwanza kweli” usijali utapata tu mtaalamu na wala haitauma Jeni alimjibu akitabasamu, haikupita muda Hashimu akaja, Jeni alifurahi sana kumuona hashimu na wote walitabasamu, Jeni alikua anamuangalia Hashimu kwa kumuiba akikumbuka Grace alivyowaadithia siku ile alivyo nyanyuliwa mguu ukutani wakiwa clabu baada ya kulewa, alizidi kuvutiwa kumuangalia namna Hashimu anavyoonekana mpole na mambo aliyoyafanya hayafanani kabisa na uhalisia wake halisi. Alikua amekaa kiti kilichokaribu zaidi na Jeni, Jeni alizidi kumuangalia kwa kujiiba mpaka Hashimu akajua kuwa Jeni alikua anamuangalia sana japo kwa uwizi wizi. Ilifika saa mbili kamili na leo Grace hakupenda kutumia Dompo kama siku ile alionja tu akaacha kwani alikua hajisikii vizuri.

Walipiga story za hapa na pale walikua wanacheka sana kutokana na utani mwingi aliokua anaongea Hashimu, na story mbalimbali za kufurahisha, walikua na furaha kwakweli, na pia walimualika Hashimu nyumbani kwao usiku huo akapajue, Hashimu hakukataa alimpigia taxi wake akaja akawachukua mpaka nyumbani kwa Grace ambapo Linda hakupenda kwenda kutokana na uchovu mkubwa aliokuwa nao, na tokea mchana alikua hajiskii vizuri ndio maana alikua amelala ndani kwake mpaka akapigiwa simu na Jeni.

Walifika Nyumbani kwa Grace wakiwa na Hashimu na waliingia kisha wakamkaribisha Hashimu. (Mpenzi msomaji kama unavyofahamu maisha ya wanachuo huwa hawanagana mambo mengi sana ndani kwao japo baadhi wanakua na vitu vingi, wengi ni chumba kimoja, kitanda, jiko, kabati dogo au sehemu ya nguo, ila redio haiepukiki) Ndivyo ilivyokuwa kwa Grace na wenzake, hivyo Hashimu hakuwa na namna bali alikaa kitandani kwa Grace na aliwekwa katikati, Grace alikua alikua amevaa sketi fupi sana, kiasi kwamba ikifuniliwa kidogo unakutana na kitumbua chake, ila sketi ya Jeni haikua fupi sana japo ana mapaja manene na hips pana, Grace alikua amekaa na akaamua kujilaza na mgongo palepale.

Jeni akaanza kumuangalia Hashimu na macho ya Hashimu yakakutana naya Jeni, Jeni hakukwepesha macho akaanza kutabasamu na kulegeza macho akajikuta akisema “Hashimu kweli mimi siamini, huenda Grace alitudanganya, kweli wewe hauwezi kufanya kile kitendo” Grace alianza kucheka kwa sauti hafifu akisema “jamani Jeni, kaka wa watu tusimpeleke kwenye zile story, yale yalishapita japo ni kweli”  Hashimu akasema “mbona siwaelewi”  Grace akamwambia “Umesahau Hashimu ulivyonitomba pembeni ya ukuta, japo hakunikatisha hata hamu ila wewe Hashimu wewe, hukujali hata kama nilikua nimelewa hahahahaaa ila hilo dudu lako kweli komesha”  Hashimu akadakia “kwani likoje Grace” Grace akadakia “Umesahau ulichonifanyia japo niliinjoy ila kwakweli nilinene jamani.” Jeni akadakia bila kuchelewa “Kwahiyo kumbe hashimu ana dudu kubwa Grace alafu anakataa” Hashimu akajitetea, bwana hiyo kawaida mbona ni mawazo yako tu Grace alafu siku ile ulikua umelewa ndo maana ukahisi hivyo. Grace akamuwahi kama ni uonngo toa tuone.

Jeni akamwambia leo kila kitu tunajua, akaenda kufunga mlango na ufunguo alafu akaufungia ufunguo kabatini, akarudi pale kitandani karibu na Hashimu. Akaanza kupapasa juu  ya suruali ya Hashimu taratibu huku hashimu akiwa ametulia, Jeni aliendelea kupapasa, hashimu alianza kuhisi raa, “Jamani Grace kweli Hashimu analo dudu, hapa nashikashika tu kwa juu lakini linaonekana kubwa je likisimama  jamanii”  hashimu aliendelea kutulia huku kama anashtukashtuka Grace akamwambia “mwache bwana kaka wa watu, si unajua usiku sana sasa hivi” hapana simuachi kwakweliii, Jeni aliendelea kushika akamsukuma Hashimu alale kitandani kwa mgongo, Hashimu alilala, huku Jeni akamkonyeza Grace, na Grace akafanya kama kuangalia kwenye eneo la dudu la Hashimu akaona lilivyojichora vyema, akashindwa kujizuia, jamani Hashimu, dudu lako mbona refu hivi na hapo lipo ndani jamanii, Hashimu akaendelea kijikaza, Grace na yeye akaanza kumpapasa kifuani, huku Jeni na yeye akaanza kufungua mkanda wa Hashimu.. 

WHatsapp +255 758 018 597 Kupata full

Email - emanmic@yahoo.com

 

Post a comment

0 Comments