Dudu La Mtoto (Uboo wa Mtoto)

STORY – DUDU LA MTOTO

WHatsapp : +255 758 018 597



Ni mwalimu mkuu wa kike katika shule ya msingi Tundu aliyefahamika kwa jina la Walda Nyaongo,,shuleni hapo alikuwa akiwafundisha somo la hesabu darasa la saba,,,akiwa anasahihisha madaftari ya wanafunzi ofisni kwake,,,kwavile ofisi yake ilikuwa karibu na darasa la saba,,,mwanafunzi mmoja alikuja na kumletea kesi,,,,

mwalimu,,Josna kasema eti Sefu ana,,,,

Ana nini mbona humalizii maneno?

Eti ana mdudu mkubwa,,

Nini?,,ana mdudu mkubwa?,,mdudu gani?,embu kamwite huyo Josna na Sefu waje hapa mara moja,,,

Dakika chache baadaye waliwasili wanafunzi watatu ndani ya ofisi ya mwalimu mkuu,,aliyekuja kuleta kesi ambaye alijulikana kwa jina la Sheila,,Josna pamoja na Sefu,,,

Wewe Josna! umemwambiaje Sefu?

Mwalimu naomba unisamehe,,,sitarudia tena,, alijibu Josna huku tayari macho yake yakionyesha dalili za kutoa machozi,,

Umemwonaje kama ana mdudu mkubwa?

Eti,,alimchungulia njiani akiwa anakojoa,,,alidakia Sheila kwa kujibu swali asiloulizwa

Pumbavu mkubwa we! mtoto mdogo unaleta tabia mbaya shuleni,,,,

Walda aliinuka kwenye kiti chake na kuchukua bakora kisha akamwadhibu Josna,,,baada ya kumwadhibu alimtaka Josna amwombe msamaha Sefu kwa kumdharirisha,ambapo Josna alifanya hivyo,,,kisha wote wakaruhusiwa kurudi darasani,,,lakini walipokuwa wakiondoka,,walipofika kwenye mlango wa ofisi hiyo,,,mmmh,,,nanii,,,njoo mara moja Sefu,,,Walda alimwita Sefu kwa ishara ya mkono,,,,

Sefu alitii wito na kurejea mpaka kwa mwalimu wake,,,,kama unavyojua uwoga wa mwanafunzi kwa mwalimu wake,alisimama mbali kidogo,,,Sefu unaniogopa mwalimu wako,,,embu sogea hapa nilipo nataka nikuulize kitu mwanangu,,,akiwa katika hali ya uwoga Sefu alisogea na kumkaribia mwalimu wake ambaye alikuwa ameketi bado kwenye kiti,,,,

Kwanini wanasema una mdudu mkubwa? unao kweli?,,,ni swali liliilompa kigugumizi Sefu alipoulizwa na mwalimu wake,,,

Ndio mwalimu,,,lakini mimi sipendi wanavyonitania,,,

Anhaa,,,usijali Sefu,achana nao hao wenzio,hawana akili,kuna vitu ambavyo unajua hutakiwi kuviona ukiwa kama mwanafunzi na hapa shuleni tunavipiga vita,,,unavijua?

Hapana,,

Vizuri,, alijibu hivyo mwalimu huyo huku akichukua simu yake ya kiganjani na kwenda kwenye faili alilokuwa ameweka video nyingi za X,,,akaitafuta ile yenye msisimko haswa kisha akaiplay na kuchomeka EarPhone kisha akamp


a Sefu aangalie,,,huku akimwambia hivyo vitu ndivyo vinavyopigwa vita na si ruksa kwa mwanafunzi kufanya,,,,Mwanzoni Sefu alionyesha aibu hata kupokea Simu lakini kama unavyojua ushawishi wa mwalimu kwa mwanafunzi ni mkubwa sana,,,hatimaye Sefu alipokea na kukubali kuitazama video hiyo ya ngono,,,

Hakuchukua hata dakika nne akiwa amesimama Pembeni ya Walda,,,tayari Dudu washa lake lilianza kutuna kwenye Kaptura yake ya shule,,,na hilo ndilo lilikuwa lengo la Walda,,,mmmh,,huyu mtoto kweli kabarikiwa huu mzigo wote wa kwake? alijisemea moyoni baada ya kumwangalia kwa jicho la wizi kwenye zipu ya kaptura ya Sefu,,,

Mwalimu mkuu huyo ambaye alikuwa anapenda sana kutoka na vijana wadogo,,ambapo tabia yake hii ndiyo ilikuwa chanzo cha kuachana na mumewe pia hata kufikia kukosana na baadhi ya watu wake wa karibu hususani walimu wenzake,,,,akajikuta anahamasika na Dudu washa la Sefu lililovimba ndani ya kaptura yake ya shule,,,mmmmh,,Sefu hiki nini kimetuna hapo kwenye zipu jamani mtoto mzuri,,aliongea hivyo Walda kwa sauti ya kimahaba huku akiupeleka mkono wake mpaka kwenye kaptura ya Sefu sehemu ya Zipu na kushika Dudu washa lililotuna kama la mtu mzima huku akifuatisha muundo wa mtuno jinsi ulivyo,,,,mamaaaa,,jamani we mtoto kumbe una nanihii kubwa hivi,,mmmmh,,alafu ndefuuuu,,,Alisema maneno hayo huku akiendelea kulishika dudu washa hilo lililotuna haswa,,,,mmmh,,na hapa ndio kichwa hake kilipoanzia eeh?


Whatsapp +255 758 018 597 kupata full
Email - info@swahilisimulizi.com

Post a comment

0 Comments