Doa la Utamu (Riwaya) - Utamu 18+



"wewe clementina ebu amka uendi chuo wewe?"
"mama jamani naumwa"
"mtoto mvivu wewe unaumwa unaumwa nini unaona shida kuamka ebu amka usaidie kazi uende chuo"
"aah mama naamka lakini mama nilikwambia mwambie dadie alete mfanyakazi ila mbishi ona kazi zote unafanya peke yake"
"una wazimu wewe upo mimi pia mfanyakazi tuna mtoto wa kulea ebu nitolee ujinga wako yani wewe huku utakapoolewa utawapa shida tu"

"mmh mama tuyaashe naona unaenda mbali"

"ndo uamke hapo"

Nilijivuta kutoka kitandani nikachukua kanga yangu na kujifunga kiunoni kisha blauzi yangu nikaingia jikoni kucheki ustarahabu nikagundua mambo yote sawa nikarudi zangu chumbani angalau nikajisafishe huu mwili. "ooh mungu wangu saa tatu na robo! Aki ya mama hizi movie na internet vitaniua kila nikijitahdi kuwahi kulala saa tisa, nane, kumi ndo mida yangu" nilijikuta naropoka baada ya kuangalia simu yangu, hapo chuo saa nne kipindi cha kwanza CBE.

"mamie see later am just go to the collage/mama tutaonana baadae naenda chuo" nilimuaga mama baada ya kumaliza kunywa chai.

"okey baadae"

Nilichukua toyota VX ya mama nikaenda nayo chuo kwani mama hakuwa na safari siku hiyo. Mara zote huwa naenjoy nikiwa na this car more than nikitumia gari yangu spacio, basi hapo nitasikiliza mizika mpaka chuo na nyimbo ninazozirudia mara nyingi ni nicki minaj-night a still young, wizkid-ojuelegba, daimond-ukimuona, burna boy-soke na zahara-destiny. Nazipenda sana hizi nyimbo.
"eeh vipi clementina unachange magari daily mtoto wa kisure sana wewe"
"aah jèff wa kisure mimi au wewe unayetumia mitablet ya nguvu"
"aha wewe ya kichina tu hii usipagawe sana"
" acha kuzingua wewe, oya vipi paul yupo? Maana sikuwa na mpango wa kuja chuo but nimekuja kwa ajiri yake"
"yani cleme you don't care umechelewa kipindi, paul ameenda kivukoni mara moja na kule kwenu lecture kisha ingia nusu saa zilizopita"
"ahaa lecture gani huyo?

"si hon. Msingwa"
"mzinguaji yule stori nyingi ngoja nisubiri kipindi cha junior yule ndo namkubali"

"poa bwana mida me naenda zangu classroom profesa rwemamu anaingia muda si mrefu"

Nilibaki nimekaa pale nachat mara whatsaap, instra, fb, imo na wechat ili mradi tu muda uende ama aje paul au niingie kipindi cha pili. Paul ni mpenzi wangu miezi sita sasa yeye yupo stashahada pale mimi nipo diploma in business adiministration.
**:-*

Baada ya kumsisitiza sana dadie amlète dada wa kazi maombi yalijibiwa siku hiyo nikiwa na kaka clement na dogo langu clinfford baba alikuja na mfanyakazi mdada wa kinyeramba mweupe ana shepu tu utasema si mfanyakazi labda mtoto wa ndani pale. Wote tulifurahi ujio wake ila mama hakupenda na hata chakula siku hiyo akula kwa ghaziba iliyomjaa.

Mida ya saa sita hivi nilipomaliza kuangalia movie ya series ya the marine nilikuwa koridoni kuelekea chumbani nikasikia sauti kutoka chumbani kwa baba na mama hisia zikanipanda..
"mdogo wangu rose umetembea nae, mama neema, wafanyakazi wa ndani wote waliokuja hapa umewapitia kwakweli bac clement sikubali kama unataka huyo mfanyakazi hawepo basi mimi naondoka"

Kulalama kule kwa mama kulinifungua akili nakumbuka mama mdgo rose ameanza kukaa nyumbani tangu mdogo na amesomeshwa hapahapa lakini cha ajabu hataki hata kukanyaga nyumbani tangu haondoke kumbe inawezekana waligombana na mama. Na ki2 kingne kinanishangaza ni mama hapendi niwe karibu sana na baba nikapata jibu kumbe anaogopa nisitembee nae, nilijikuta namshangaa baba kwa jinsi alivyokuwa malaya kumbe rafiki za mama na ndgu zake wengi kisha wapitia na hili hali mama yangu ni mzuri mama wa watu na sijaona hata kasoro kwake kama kupenda baba anapendwa nilijikuta najisemea moyoni "mmh ngoja nikalale mimi mtoto sipaswi kuingilia mambo ya wakubwa"

Nilipofika kitandani nililitafakari lile suala kwa kina kabla usingizi haujanipitia saa nane hivi.

Nilikurupuka baada ya kusikia alarm ya simu yangu inahita siku hiyo nilikuwa na kipindi saa mbili net hivyo nilichofanya nilioga haraka sikunywa hata chai nikachukua funguo ya gari kabatini tayari kuondoka na wakati huo sikuweza kumuona mama nikajua yale mambo huenda waliyamaliza hiyo jana usiku.

Nilikaa darasani lecture akawa anafundisha na mimi nilikuwa makini kumsikiliza huku nikinote baadhi ya vitu mara nikaona simu inatoa mwanga ishara ya kuonyesha kuna mtu anapiga mimi mara zote nikawa class ama nazima au kuweka silence nilichukua na kuitazama lilitokea jina la lovery mamy kutokana na kukaa katkati ya watu nikaamua kuiasha iite tu kwani zilibaki dak10 kipindi kimalizike. Mama alipoona kimya alituma ujumbe "cleme mwanangu mimi naondoka nipo kwa mama yako mkubwa wa msasani" moyo ulipasuka nikajua mama ameöndoka maisha yatakuwa magumu. Kipindi kilipoisha niliondoka sikutaka kusubiri kipindi cha pili nilipitia msasani kwa mamkubwa nilikaa pale na mama nae akaniahidi atarudi baada ya wiki hapo kdogo nikafarajika na kurudi nyumbani.

Kulikuwa na utulivu sana nyumbani nikajua dada wa kazi atakuwa peke yake nilipaki gari nje nikaingia ndani kisha nikafungua mlango taratibu na kufunga mlango. Niliona ukimya umetawala ila jikoni palikuwa na purukushani na kilio kama mtu anapigwa nilifungua mlango nilishangaa nilichokiona.
Ukimya ulitawala pale ndani na kunipelekea nianze kufikiria uenda huyu dada wa kazi ametoka kwenda ama dukani au yupo anaoga au anapika jikoni. Nilianza kutembea taratibu nikaiasha sebure nikafungua mlango wa kuelekea vyumbani. Wakati huo nilisikia purukushani za watu huko jikoni yani kilio si kilio.

Katika zile purukushani nilifanikiwa kugundua sauti mbili kwanza iliyokuwa inalalamika ilikuwa ya kike na huyo aliyekuwa anahema alikuwa mwanaume. Nilifungua ule mlango taratibu na moja kwa moja nilikutana na nyuso za watu wawili yani baba na mfanyakazi wa ndani, wote walinikodolea macho hata mimi nilikuwa nawashangaa kwa jinsi walivyokunjana yani wana miili mikubwa kuliko hata mimi ambye ni modo lakini waliweza kumudu ile shughuli huku jasho likiwatoka, nilijikuta nacheka tu "hahahaha haya bwana" kisha nikaondoka na kwenda chumbani kwangu.

Wakati nimetoka huko nyuma zilitokea purukushani za ajabu kama mwizi aliyekimbizwa kwa masaa kadhaa huku nikisikia wakiongea wao wakidhani wananong'onezana kumbe nawasikia.

"jamani dadie me nilikukatalia ukutaka kusikia ona sasa siri imevuja mimi sitaki ugomvi hapa naondoka nirudishe tu kulekule nikauze fremu yangu"

"haaapana usiondoke wewe unajua fika mama clementina ameondoka me nitabaki na nani?

"wee mzee mpumbavu kweli kwahiyo unataka me nikae hapa niuliwe? We unadhani clementina hawezi kumwambia mama yake na hili hali anajua kisa kilichomtoa mama yake ni mimi, ngoja nikwambie ukiwa na shda na mimi utanifata kule ebu niashe niende"

Yale maongezi yalikatika ghafla na nikasikia mlango ukifunguliwa na kisha kufungwa nilicheka nusura nipasue simu yangu. Nilivua brauzi yangu na kubakiwa na shimizi yangu kisha nikavua jeans yangu nikabaki na boksa. Mara zote mimi huwa sipendi kujibana na ndio maana nikiwa nyumbani huwa nashnda na kanga ama nguo nyepesi na nguo ya ndani tu hata sidiria huwa sivaagi kutokana na udogo wake. Mlango ulisikika ukifunguliwa tena inaonekana dadie alibaki palepale mlango akimsubiri.

"ndo unaenda kweli?

"sasa je! We ulidhani naenda uongo kwaheri"

"so ngoja nikupe pesa then nikusindikize"

"aah no we baki na mwanao kama pesa utanirushia tigo pesa.

"khee kweli umevurugwa leo mpaka pesa unakataa"

"aah wewe si unaona madogo kuvunja ndoa ya mtu"

Ukimya uliendelea kutawala muda huo nikawasha aircondition kutokana na lile joto na hapo nilikuwa na cd ya window nikataka kuiupdate kwenye laptop yangu ili nifanye baadhi ya assigments wakati naendelea kuupdate nikawasha data kwenye simu yangu ili nichat kidogo na washkaji zangu.

Baby wangu akawa amenitumia picha fasta nikaanza kuidownload huku chini ikiwa na maneno "on my way to bath hahahaa amazing body" ile picha ikafunguka wow alikuwa na boksa iliyoichonga vilivyo ile machine nikaanza kuizoom yale maeneo dah! Nilidata hisia za kunaniu ikanijia na mimi nikawasha kamera yangu na kutegesha ili nipige selfie nae nimtumie picha ya kwanza nilipandisha shimiza na kuasha chuchu nje na ya pili nilitoa boksa kabisa nikamtumia. Kama dakika mbili akanijibu "baby you're looking so sexy u just attract me to do sex with you" nilicheka sana nikaanza kutoka nguo zote na kubakiwa mtupu tukaanza sex chat.

"so baby nipigie imo basi au skype tudo"

"oh good idea which i heard never thought"

Tukawa tunafanya sex kupitia skype yani nililowa kabisa haya maeneo nikawa nalia kama mtoto na wakati huo nikawa najisikia kabisa kuvunja dafu kwani kitendo cha kuuona tu nilihisi kama unaingia huku.

"ooh my God/OMG"
alishangaa baba baada ya kuzama chumbani kwangu bila hodi "aaah ishiiii baby nakojoaaaaaa dadie mbonaaa upigi hodi??
"uuh baby nakojoaaaa aah honey jamani, dadie mbona upigi hodi?

"wewe umetoka kwangu mimi nina haki ya kukujua mwanangu hakuna shida"

Nilijitahidi kubana miguu ila tayari alikuwa ameshaona kila kitu na kweli nilikuwa nimeshajimwagia yani mapenzi haya.

Nilimshuhudia dadie akivua nguo moja baada ya nyingine na kubakiwa na kufuri alinisogelea pale kitandani huku anaongea maneno anayoyajua yeye "yani huyu mwanaume anakutesa hvyo mwanangu kukupigisha punyeto na mimi sipendi mwanangu upate shda nikiwa hai baba yako nipe japo kidogo" alianza kunishka shika chuchu zangu huku nikijiandaa kumsukuma ili nikimbie ila chambulio lake la pili alienda moja kwa moja kwenye k*n* changu na kuanza kukichezea kama anapiga gita "jamani dadie… Tukutane whatsapp +255 758 018 597
"wewe clementina ebu amka uendi chuo wewe?"
"mama jamani naumwa"
"mtoto mvivu wewe unaumwa unaumwa nini unaona shida kuamka ebu amka usaidie kazi uende chuo"
"aah mama naamka lakini mama nilikwambia mwambie dadie alete mfanyakazi ila mbishi ona kazi zote unafanya peke yake"
"una wazimu wewe upo mimi pia mfanyakazi tuna mtoto wa kulea ebu nitolee ujinga wako yani wewe huku utakapoolewa utawapa shida tu"

"mmh mama tuyaashe naona unaenda mbali"

"ndo uamke hapo"

Nilijivuta kutoka kitandani nikachukua kanga yangu na kujifunga kiunoni kisha blauzi yangu nikaingia jikoni kucheki ustarahabu nikagundua mambo yote sawa nikarudi zangu chumbani angalau nikajisafishe huu mwili. "ooh mungu wangu saa tatu na robo! Aki ya mama hizi movie na internet vitaniua kila nikijitahdi kuwahi kulala saa tisa, nane, kumi ndo mida yangu" nilijikuta naropoka baada ya kuangalia simu yangu, hapo chuo saa nne kipindi cha kwanza CBE.

"mamie see later am just go to the collage/mama tutaonana baadae naenda chuo" nilimuaga mama baada ya kumaliza kunywa chai.

"okey baadae"

Nilichukua toyota VX ya mama nikaenda nayo chuo kwani mama hakuwa na safari siku hiyo. Mara zote huwa naenjoy nikiwa na this car more than nikitumia gari yangu spacio, basi hapo nitasikiliza mizika mpaka chuo na nyimbo ninazozirudia mara nyingi ni nicki minaj-night a still young, wizkid-ojuelegba, daimond-ukimuona, burna boy-soke na zahara-destiny. Nazipenda sana hizi nyimbo.
"eeh vipi clementina unachange magari daily mtoto wa kisure sana wewe"
"aah jèff wa kisure mimi au wewe unayetumia mitablet ya nguvu"
"aha wewe ya kichina tu hii usipagawe sana"
" acha kuzingua wewe, oya vipi paul yupo? Maana sikuwa na mpango wa kuja chuo but nimekuja kwa ajiri yake"
"yani cleme you don't care umechelewa kipindi, paul ameenda kivukoni mara moja na kule kwenu lecture kisha ingia nusu saa zilizopita"
"ahaa lecture gani huyo?

"si hon. Msingwa"
"mzinguaji yule stori nyingi ngoja nisubiri kipindi cha junior yule ndo namkubali"

"poa bwana mida me naenda zangu classroom profesa rwemamu anaingia muda si mrefu"

Nilibaki nimekaa pale nachat mara whatsaap, instra, fb, imo na wechat ili mradi tu muda uende ama aje paul au niingie kipindi cha pili. Paul ni mpenzi wangu miezi sita sasa yeye yupo stashahada pale mimi nipo diploma in business adiministration.
**:-*

Baada ya kumsisitiza sana dadie amlète dada wa kazi maombi yalijibiwa siku hiyo nikiwa na kaka clement na dogo langu clinfford baba alikuja na mfanyakazi mdada wa kinyeramba mweupe ana shepu tu utasema si mfanyakazi labda mtoto wa ndani pale. Wote tulifurahi ujio wake ila mama hakupenda na hata chakula siku hiyo akula kwa ghaziba iliyomjaa.

Mida ya saa sita hivi nilipomaliza kuangalia movie ya series ya the marine nilikuwa koridoni kuelekea chumbani nikasikia sauti kutoka chumbani kwa baba na mama hisia zikanipanda..
"mdogo wangu rose umetembea nae, mama neema, wafanyakazi wa ndani wote waliokuja hapa umewapitia kwakweli bac clement sikubali kama unataka huyo mfanyakazi hawepo basi mimi naondoka"

Kulalama kule kwa mama kulinifungua akili nakumbuka mama mdgo rose ameanza kukaa nyumbani tangu mdogo na amesomeshwa hapahapa lakini cha ajabu hataki hata kukanyaga nyumbani tangu haondoke kumbe inawezekana waligombana na mama. Na ki2 kingne kinanishangaza ni mama hapendi niwe karibu sana na baba nikapata jibu kumbe anaogopa nisitembee nae, nilijikuta namshangaa baba kwa jinsi alivyokuwa malaya kumbe rafiki za mama na ndgu zake wengi kisha wapitia na hili hali mama yangu ni mzuri mama wa watu na sijaona hata kasoro kwake kama kupenda baba anapendwa nilijikuta najisemea moyoni "mmh ngoja nikalale mimi mtoto sipaswi kuingilia mambo ya wakubwa"

Nilipofika kitandani nililitafakari lile suala kwa kina kabla usingizi haujanipitia saa nane hivi.

Nilikurupuka baada ya kusikia alarm ya simu yangu inahita siku hiyo nilikuwa na kipindi saa mbili net hivyo nilichofanya nilioga haraka sikunywa hata chai nikachukua funguo ya gari kabatini tayari kuondoka na wakati huo sikuweza kumuona mama nikajua yale mambo huenda waliyamaliza hiyo jana usiku.

Nilikaa darasani lecture akawa anafundisha na mimi nilikuwa makini kumsikiliza huku nikinote baadhi ya vitu mara nikaona simu inatoa mwanga ishara ya kuonyesha kuna mtu anapiga mimi mara zote nikawa class ama nazima au kuweka silence nilichukua na kuitazama lilitokea jina la lovery mamy kutokana na kukaa katkati ya watu nikaamua kuiasha iite tu kwani zilibaki dak10 kipindi kimalizike. Mama alipoona kimya alituma ujumbe "cleme mwanangu mimi naondoka nipo kwa mama yako mkubwa wa msasani" moyo ulipasuka nikajua mama ameöndoka maisha yatakuwa magumu. Kipindi kilipoisha niliondoka sikutaka kusubiri kipindi cha pili nilipitia msasani kwa mamkubwa nilikaa pale na mama nae akaniahidi atarudi baada ya wiki hapo kdogo nikafarajika na kurudi nyumbani.

Kulikuwa na utulivu sana nyumbani nikajua dada wa kazi atakuwa peke yake nilipaki gari nje nikaingia ndani kisha nikafungua mlango taratibu na kufunga mlango. Niliona ukimya umetawala ila jikoni palikuwa na purukushani na kilio kama mtu anapigwa nilifungua mlango nilishangaa nilichokiona.
Ukimya ulitawala pale ndani na kunipelekea nianze kufikiria uenda huyu dada wa kazi ametoka kwenda ama dukani au yupo anaoga au anapika jikoni. Nilianza kutembea taratibu nikaiasha sebure nikafungua mlango wa kuelekea vyumbani. Wakati huo nilisikia purukushani za watu huko jikoni yani kilio si kilio.

Katika zile purukushani nilifanikiwa kugundua sauti mbili kwanza iliyokuwa inalalamika ilikuwa ya kike na huyo aliyekuwa anahema alikuwa mwanaume. Nilifungua ule mlango taratibu na moja kwa moja nilikutana na nyuso za watu wawili yani baba na mfanyakazi wa ndani, wote walinikodolea macho hata mimi nilikuwa nawashangaa kwa jinsi walivyokunjana yani wana miili mikubwa kuliko hata mimi ambye ni modo lakini waliweza kumudu ile shughuli huku jasho likiwatoka, nilijikuta nacheka tu "hahahaha haya bwana" kisha nikaondoka na kwenda chumbani kwangu.

Wakati nimetoka huko nyuma zilitokea purukushani za ajabu kama mwizi aliyekimbizwa kwa masaa kadhaa huku nikisikia wakiongea wao wakidhani wananong'onezana kumbe nawasikia.

"jamani dadie me nilikukatalia ukutaka kusikia ona sasa siri imevuja mimi sitaki ugomvi hapa naondoka nirudishe tu kulekule nikauze fremu yangu"

"haaapana usiondoke wewe unajua fika mama clementina ameondoka me nitabaki na nani?

"wee mzee mpumbavu kweli kwahiyo unataka me nikae hapa niuliwe? We unadhani clementina hawezi kumwambia mama yake na hili hali anajua kisa kilichomtoa mama yake ni mimi, ngoja nikwambie ukiwa na shda na mimi utanifata kule ebu niashe niende"

Yale maongezi yalikatika ghafla na nikasikia mlango ukifunguliwa na kisha kufungwa nilicheka nusura nipasue simu yangu. Nilivua brauzi yangu na kubakiwa na shimizi yangu kisha nikavua jeans yangu nikabaki na boksa. Mara zote mimi huwa sipendi kujibana na ndio maana nikiwa nyumbani huwa nashnda na kanga ama nguo nyepesi na nguo ya ndani tu hata sidiria huwa sivaagi kutokana na udogo wake. Mlango ulisikika ukifunguliwa tena inaonekana dadie alibaki palepale mlango akimsubiri.

"ndo unaenda kweli?

"sasa je! We ulidhani naenda uongo kwaheri"

"so ngoja nikupe pesa then nikusindikize"

"aah no we baki na mwanao kama pesa utanirushia tigo pesa.

"khee kweli umevurugwa leo mpaka pesa unakataa"

"aah wewe si unaona madogo kuvunja ndoa ya mtu"

Ukimya uliendelea kutawala muda huo nikawasha aircondition kutokana na lile joto na hapo nilikuwa na cd ya window nikataka kuiupdate kwenye laptop yangu ili nifanye baadhi ya assigments wakati naendelea kuupdate nikawasha data kwenye simu yangu ili nichat kidogo na washkaji zangu.

Baby wangu akawa amenitumia picha fasta nikaanza kuidownload huku chini ikiwa na maneno "on my way to bath hahahaa amazing body" ile picha ikafunguka wow alikuwa na boksa iliyoichonga vilivyo ile machine nikaanza kuizoom yale maeneo dah! Nilidata hisia za kunaniu ikanijia na mimi nikawasha kamera yangu na kutegesha ili nipige selfie nae nimtumie picha ya kwanza nilipandisha shimiza na kuasha chuchu nje na ya pili nilitoa boksa kabisa nikamtumia. Kama dakika mbili akanijibu "baby you're looking so sexy u just attract me to do sex with you" nilicheka sana nikaanza kutoka nguo zote na kubakiwa mtupu tukaanza sex chat.

"so baby nipigie imo basi au skype tudo"

"oh good idea which i heard never thought"

Tukawa tunafanya sex kupitia skype yani nililowa kabisa haya maeneo nikawa nalia kama mtoto na wakati huo nikawa najisikia kabisa kuvunja dafu kwani kitendo cha kuuona tu nilihisi kama unaingia huku.

"ooh my God/OMG"
alishangaa baba baada ya kuzama chumbani kwangu bila hodi "aaah ishiiii baby nakojoaaaaaa dadie mbonaaa upigi hodi??

"uuh baby nakojoaaaa aah honey jamani, dadie mbona upigi hodi?

"wewe umetoka kwangu mimi nina haki ya kukujua mwanangu hakuna shida"

Nilijitahidi kubana miguu ila tayari alikuwa ameshaona kila kitu na kweli nilikuwa nimeshajimwagia yani mapenzi haya.

Nilimshuhudia dadie akivua nguo moja baada ya nyingine na kubakiwa na kufuri alinisogelea pale kitandani huku anaongea maneno anayoyajua yeye "yani huyu mwanaume anakutesa hvyo mwanangu kukupigisha punyeto na mimi sipendi mwanangu upate shda nikiwa hai baba yako nipe japo kidogo" alianza kunishka shika chuchu zangu huku nikijiandaa kumsukuma ili nikimbie ila chambulio lake la pili alienda moja kwa moja kwenye k*n* changu na kuanza kukichezea kama anapiga gita "jamani dadie… Tukutane whatsapp +255 758 018 597
 "wewe clementina ebu amka uendi chuo wewe?"
"mama jamani naumwa"
"mtoto mvivu wewe unaumwa unaumwa nini unaona shida kuamka ebu amka usaidie kazi uende chuo"
"aah mama naamka lakini mama nilikwambia mwambie dadie alete mfanyakazi ila mbishi ona kazi zote unafanya peke yake"
"una wazimu wewe upo mimi pia mfanyakazi tuna mtoto wa kulea ebu nitolee ujinga wako yani wewe huku utakapoolewa utawapa shida tu"

"mmh mama tuyaashe naona unaenda mbali"

"ndo uamke hapo"

Nilijivuta kutoka kitandani nikachukua kanga yangu na kujifunga kiunoni kisha blauzi yangu nikaingia jikoni kucheki ustarahabu nikagundua mambo yote sawa nikarudi zangu chumbani angalau nikajisafishe huu mwili. "ooh mungu wangu saa tatu na robo! Aki ya mama hizi movie na internet vitaniua kila nikijitahdi kuwahi kulala saa tisa, nane, kumi ndo mida yangu" nilijikuta naropoka baada ya kuangalia simu yangu, hapo chuo saa nne kipindi cha kwanza CBE.

"mamie see later am just go to the collage/mama tutaonana baadae naenda chuo" nilimuaga mama baada ya kumaliza kunywa chai.

"okey baadae"

Nilichukua toyota VX ya mama nikaenda nayo chuo kwani mama hakuwa na safari siku hiyo. Mara zote huwa naenjoy nikiwa na this car more than nikitumia gari yangu spacio, basi hapo nitasikiliza mizika mpaka chuo na nyimbo ninazozirudia mara nyingi ni nicki minaj-night a still young, wizkid-ojuelegba, daimond-ukimuona, burna boy-soke na zahara-destiny. Nazipenda sana hizi nyimbo.
"eeh vipi clementina unachange magari daily mtoto wa kisure sana wewe"
"aah jèff wa kisure mimi au wewe unayetumia mitablet ya nguvu"
"aha wewe ya kichina tu hii usipagawe sana"
" acha kuzingua wewe, oya vipi paul yupo? Maana sikuwa na mpango wa kuja chuo but nimekuja kwa ajiri yake"
"yani cleme you don't care umechelewa kipindi, paul ameenda kivukoni mara moja na kule kwenu lecture kisha ingia nusu saa zilizopita"
"ahaa lecture gani huyo?

"si hon. Msingwa"
"mzinguaji yule stori nyingi ngoja nisubiri kipindi cha junior yule ndo namkubali"

"poa bwana mida me naenda zangu classroom profesa rwemamu anaingia muda si mrefu"

Nilibaki nimekaa pale nachat mara whatsaap, instra, fb, imo na wechat ili mradi tu muda uende ama aje paul au niingie kipindi cha pili. Paul ni mpenzi wangu miezi sita sasa yeye yupo stashahada pale mimi nipo diploma in business adiministration.
**:-*

Baada ya kumsisitiza sana dadie amlète dada wa kazi maombi yalijibiwa siku hiyo nikiwa na kaka clement na dogo langu clinfford baba alikuja na mfanyakazi mdada wa kinyeramba mweupe ana shepu tu utasema si mfanyakazi labda mtoto wa ndani pale. Wote tulifurahi ujio wake ila mama hakupenda na hata chakula siku hiyo akula kwa ghaziba iliyomjaa.

Mida ya saa sita hivi nilipomaliza kuangalia movie ya series ya the marine nilikuwa koridoni kuelekea chumbani nikasikia sauti kutoka chumbani kwa baba na mama hisia zikanipanda..
"mdogo wangu rose umetembea nae, mama neema, wafanyakazi wa ndani wote waliokuja hapa umewapitia kwakweli bac clement sikubali kama unataka huyo mfanyakazi hawepo basi mimi naondoka"

Kulalama kule kwa mama kulinifungua akili nakumbuka mama mdgo rose ameanza kukaa nyumbani tangu mdogo na amesomeshwa hapahapa lakini cha ajabu hataki hata kukanyaga nyumbani tangu haondoke kumbe inawezekana waligombana na mama. Na ki2 kingne kinanishangaza ni mama hapendi niwe karibu sana na baba nikapata jibu kumbe anaogopa nisitembee nae, nilijikuta namshangaa baba kwa jinsi alivyokuwa malaya kumbe rafiki za mama na ndgu zake wengi kisha wapitia na hili hali mama yangu ni mzuri mama wa watu na sijaona hata kasoro kwake kama kupenda baba anapendwa nilijikuta najisemea moyoni "mmh ngoja nikalale mimi mtoto sipaswi kuingilia mambo ya wakubwa"

Nilipofika kitandani nililitafakari lile suala kwa kina kabla usingizi haujanipitia saa nane hivi.

Nilikurupuka baada ya kusikia alarm ya simu yangu inahita siku hiyo nilikuwa na kipindi saa mbili net hivyo nilichofanya nilioga haraka sikunywa hata chai nikachukua funguo ya gari kabatini tayari kuondoka na wakati huo sikuweza kumuona mama nikajua yale mambo huenda waliyamaliza hiyo jana usiku.

Nilikaa darasani lecture akawa anafundisha na mimi nilikuwa makini kumsikiliza huku nikinote baadhi ya vitu mara nikaona simu inatoa mwanga ishara ya kuonyesha kuna mtu anapiga mimi mara zote nikawa class ama nazima au kuweka silence nilichukua na kuitazama lilitokea jina la lovery mamy kutokana na kukaa katkati ya watu nikaamua kuiasha iite tu kwani zilibaki dak10 kipindi kimalizike. Mama alipoona kimya alituma ujumbe "cleme mwanangu mimi naondoka nipo kwa mama yako mkubwa wa msasani" moyo ulipasuka nikajua mama ameöndoka maisha yatakuwa magumu. Kipindi kilipoisha niliondoka sikutaka kusubiri kipindi cha pili nilipitia msasani kwa mamkubwa nilikaa pale na mama nae akaniahidi atarudi baada ya wiki hapo kdogo nikafarajika na kurudi nyumbani.

Kulikuwa na utulivu sana nyumbani nikajua dada wa kazi atakuwa peke yake nilipaki gari nje nikaingia ndani kisha nikafungua mlango taratibu na kufunga mlango. Niliona ukimya umetawala ila jikoni palikuwa na purukushani na kilio kama mtu anapigwa nilifungua mlango nilishangaa nilichokiona.
Ukimya ulitawala pale ndani na kunipelekea nianze kufikiria uenda huyu dada wa kazi ametoka kwenda ama dukani au yupo anaoga au anapika jikoni. Nilianza kutembea taratibu nikaiasha sebure nikafungua mlango wa kuelekea vyumbani. Wakati huo nilisikia purukushani za watu huko jikoni yani kilio si kilio.

Katika zile purukushani nilifanikiwa kugundua sauti mbili kwanza iliyokuwa inalalamika ilikuwa ya kike na huyo aliyekuwa anahema alikuwa mwanaume. Nilifungua ule mlango taratibu na moja kwa moja nilikutana na nyuso za watu wawili yani baba na mfanyakazi wa ndani, wote walinikodolea macho hata mimi nilikuwa nawashangaa kwa jinsi walivyokunjana yani wana miili mikubwa kuliko hata mimi ambye ni modo lakini waliweza kumudu ile shughuli huku jasho likiwatoka, nilijikuta nacheka tu "hahahaha haya bwana" kisha nikaondoka na kwenda chumbani kwangu.

Wakati nimetoka huko nyuma zilitokea purukushani za ajabu kama mwizi aliyekimbizwa kwa masaa kadhaa huku nikisikia wakiongea wao wakidhani wananong'onezana kumbe nawasikia.

"jamani dadie me nilikukatalia ukutaka kusikia ona sasa siri imevuja mimi sitaki ugomvi hapa naondoka nirudishe tu kulekule nikauze fremu yangu"

"haaapana usiondoke wewe unajua fika mama clementina ameondoka me nitabaki na nani?

"wee mzee mpumbavu kweli kwahiyo unataka me nikae hapa niuliwe? We unadhani clementina hawezi kumwambia mama yake na hili hali anajua kisa kilichomtoa mama yake ni mimi, ngoja nikwambie ukiwa na shda na mimi utanifata kule ebu niashe niende"

Yale maongezi yalikatika ghafla na nikasikia mlango ukifunguliwa na kisha kufungwa nilicheka nusura nipasue simu yangu. Nilivua brauzi yangu na kubakiwa na shimizi yangu kisha nikavua jeans yangu nikabaki na boksa. Mara zote mimi huwa sipendi kujibana na ndio maana nikiwa nyumbani huwa nashnda na kanga ama nguo nyepesi na nguo ya ndani tu hata sidiria huwa sivaagi kutokana na udogo wake. Mlango ulisikika ukifunguliwa tena inaonekana dadie alibaki palepale mlango akimsubiri.

"ndo unaenda kweli?

"sasa je! We ulidhani naenda uongo kwaheri"

"so ngoja nikupe pesa then nikusindikize"

"aah no we baki na mwanao kama pesa utanirushia tigo pesa.

"khee kweli umevurugwa leo mpaka pesa unakataa"

"aah wewe si unaona madogo kuvunja ndoa ya mtu"

Ukimya uliendelea kutawala muda huo nikawasha aircondition kutokana na lile joto na hapo nilikuwa na cd ya window nikataka kuiupdate kwenye laptop yangu ili nifanye baadhi ya assigments wakati naendelea kuupdate nikawasha data kwenye simu yangu ili nichat kidogo na washkaji zangu.

Baby wangu akawa amenitumia picha fasta nikaanza kuidownload huku chini ikiwa na maneno "on my way to bath hahahaa amazing body" ile picha ikafunguka wow alikuwa na boksa iliyoichonga vilivyo ile machine nikaanza kuizoom yale maeneo dah! Nilidata hisia za kunaniu ikanijia na mimi nikawasha kamera yangu na kutegesha ili nipige selfie nae nimtumie picha ya kwanza nilipandisha shimiza na kuasha chuchu nje na ya pili nilitoa boksa kabisa nikamtumia. Kama dakika mbili akanijibu "baby you're looking so sexy u just attract me to do sex with you" nilicheka sana nikaanza kutoka nguo zote na kubakiwa mtupu tukaanza sex chat.

"so baby nipigie imo basi au skype tudo"

"oh good idea which i heard never thought"

Tukawa tunafanya sex kupitia skype yani nililowa kabisa haya maeneo nikawa nalia kama mtoto na wakati huo nikawa najisikia kabisa kuvunja dafu kwani kitendo cha kuuona tu nilihisi kama unaingia huku.

"ooh my God/OMG"
alishangaa baba baada ya kuzama chumbani kwangu bila hodi "aaah ishiiii baby nakojoaaaaaa dadie mbonaaa upigi hodi??
"uuh baby nakojoaaaa aah honey jamani, dadie mbona upigi hodi?

"wewe umetoka kwangu mimi nina haki ya kukujua mwanangu hakuna shida"

Nilijitahidi kubana miguu ila tayari alikuwa ameshaona kila kitu na kweli nilikuwa nimeshajimwagia yani mapenzi haya.

Nilimshuhudia dadie akivua nguo moja baada ya nyingine na kubakiwa na kufuri alinisogelea pale kitandani huku anaongea maneno anayoyajua yeye "yani huyu mwanaume anakutesa hvyo mwanangu kukupigisha punyeto na mimi sipendi mwanangu upate shda nikiwa hai baba yako nipe japo kidogo" alianza kunishka shika chuchu zangu huku nikijiandaa kumsukuma ili nikimbie ila chambulio lake la pili alienda moja kwa moja kwenye k*n* changu na kuanza kukichezea kama anapiga gita "jamani dadie… Tukutane whatsapp +255 758 018 597



Post a comment

0 Comments