Alichonifanya Madam (Riwaya) - Utamu 18+




"Gaoo unanini mbona umelala hapo kwenye meza."
"fyuuuu fyuuuu naumwa"niliongea kwa kufina,alikuwa ni Msichana mmoja alieniuliza mpka akaondoka, niliona uchungu kukaa hata darasani hasa nikimfikilia Grace mwanamke niliempenda toka moyoni, ama kweli wanawake ni vinyonga kazi kubadilika tu, yan sikuwa nikimwamini mwanamke yoyote tena, wa mwisho kuaminiwa na moyo wangu alikuwa ni Grace na hakuna mwengine,.
Niliendelea kuumiza moyo wangu ukishirikiana na ubongo vikaniruhusu nitoke darasani sasa na yale mawazo yangu sijaangalie mbele ile kufika mlangoni tu nikajikuta nakumbana na madamu nilimtambua kea harufu ya manukato yake yalionukia puani mwangu. Madam alinivutia kwenye kona akiniuliza nimetoka wapi wakati anaona nilipotoka ni class. Alianza kuishika nanii yangu akiniambia nimetoka kufanya mapenzi eti nimevunja sheria za shule, ananiambia mbona dudu kama imesimama na huku anaendelea kuishikashika.. sikuwa tayari kiukweli ila ilinibidi nikubaliane nae maana mikono yake ya uchokozi kwakweli siwezi kuchomoa. Aliishika taratibu na kuingiza mkono kabisa huku nikiwa na wasiwasi wa kukutwa kisha akaniambia nimfuate ofisini.. kwakweli sikuwa na namna maana mzuka ulikuwa umeshapanda ila kutembea ndio ilikua kazi, maana dushelele limesimama kama nini.. limpita madam mwingine huyu alikua ni mama wa makamo mwenye miaka kama 45 hivi japo alikua anaonekana anawaka na mwenye makalio makubwa kiasi kwamba nilikua natamani anipe hata siku moja japo anajiheshimu sana.. bahati mbaya aliniona nikiwa nimeweka mkono pale kwenye dudu langu ila akakausha baada ya kuona naongozana na madam ofisini .. nilifika ofisini na Madam akautoa uboo wangu kwa haraka akaanza kuunyonya hapo nilijikuta nikijing’ata na kutoa miguno mpaka akaniziba mdomo, alishusha sketi yake haraka na akaanza kuukalia.. ujoto ulinisababishia msisimko mkubwa sana.. hali alififanya mwenyewe kwa haraka sana..mimi sikua na kazi yoyote nilikua nimelazwa tu chini wlinitandikia mtandio wake japo nilikua naumia ila utamu ulizuia..
Tulimalizana kisha akaniacha nitoke nikaenda zangu class.. baadae Yule Madam jimama mwenye miaka kama 45 aliniita nyumbani kwake, nilimkuta akiwa na mtandio tu! Niliona mswambanda na uboo wangu usivyo na nidhamu ukaanza vurugu . Aliniuliza kwa huruma, mwanangu niambie ukweli kuna muda nilikuona ukiwa umeweka mkono wako kwenye naniii yako, je nini tatizo? Au inauma? Niliamua kumdanganya madam kumwambia kuna muda inasimama sijui kwanini, akaniuliza ulishaenda hospitali? Nikamjibu hapana, nikamuambia labda wewe unipe ushauri maana unafundisha Biology, akacheka akaniambia nimfuate chumbani kwake. Sikuweza kukataa ila sasa mboo ilizidi kusimama nilivyoangalia makalio yake alivyoyatingisha mpaka nikaogopa.. tulifika akaniambia nilale, na mgongo, nikalala kisha akachukua kitambaa akanifumba machoni akaniambie nisitikisike nikatii, akaishusha ile kaptula yangu taratibu. Akaitoa kabisa, kisha akaiweka pembeni, nikabakiwa na chupi maana leo nilivaa chupi japo napendelaga zaidi boxa. Jamani mwanangu sijamaliza hata kutoa umesimamisha mboo kiasi hiki jamani.. mapaka imechomoza nje ya boxa. Kwakweli sikujua Madam anataka nini. Aliitoa ili chupi na kuiweka kando pia.. Duh, jamani, hata ya mume wangu ndogo.. dudu lote hili jamani mwanangu, alianza kulishika shika, nilihisi kama amenyanyuka kisha akarudi nadhani alienda kuchukua mafuta niliyohisi harufu yake na pia nilihisi akinipaka.. jamani na linazidi kusimama tu.. leo inabidi unionjeshe na mimi mwanangu.. lilisimama sana nilitoa miguno mingi hasa alipoanza kulinyonya sehemu ya kichwani na kulichezea kwa ulimi kama koni ya Bakhresa, punde nilihisi kama nakaliwa nilihisi joto kali.. oooh shiiitttt utamu haukuwa wa kawaida…. Hayo ndio maisha niliyokuwa naishi hapa shuleni kuanzia siku naja, Madam wote walikua wananigombania mpaka ikafika wakati nikawa nawapa dozi kwa ratiba..
Siku moja kidogo waniue Madam yele jimama aliniita kwake nikamkuta na Madam mwingine.. wote walikua ndani ya kanga.. Madam jimama alinibeba kama mwanae akanipeleka chumbani.. huku Madam mwenzake akija nyuma. Walinibwaga kitandani kama tenesi nilidunda, akaniambia leo mwanangu tunataka tukupe raha za Ulaya walimu wako..
Madam Jimama akaanza kutoa kanga yake.. na Madam mdogo akaanza naye kutoa.. si punde wate wa… Tukutane whatsapp +255 758 018 597
Riwaya hii imejaa mitindo mizuri ya mapenzi, na mafunzo ya kimaisha hasa katika mahusiano.
DARASA LA ENGLISH COURSE WHATSAPP 

Nafahamu wewe ni msomaji mzuri wa simulizi zetu nap engine upo nje ya Dar na unataka kusoma nasi English Course kupitia Whatsapp unatuamini sana, zaidi tumependa kukuletea huduma ya ENGLISH COURSE kwa njia ya online na uso kwa uso ikiwa upo ndani ya dar es salaam.

+255 758 018 597


Post a comment

0 Comments